ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 10 พฤษภาคม 2024, 05:38:31 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เชิญบูชาล็อกเก็ตหลวงพ่อกวย บรรจุมวลสารพิเศษ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=8540.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  เหรียญ รูปหล่อ พระเนื้อโลหะ
| | |-+  สุวรรณ ยันต์เป๋
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สุวรรณ ยันต์เป๋  (อ่าน 7954 ครั้ง)
pun
Register Member
Hero Member

..นะอิดโมอัด นะปิดโมปัด อัดทังอัดโธ โทอุดทังอัด..

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:18:43 PM »

ไม่เป๋ก็หายากอยู่แล้ว นี่เป๋คุณเปี๊ยกไปหาที่ไหนมา ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
เทียบเปอร์เซ็นดูแล้วหลังยันต์หายากมากกว่าหลังหนุมานมากครับ
ยินดีด้วยครับ พรุ่งนี้เจอกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"อยู่คนเดียว เปลี่ยวกายแสนสบาย แต่ไม่สนุก อยู่สองคน มีแต่ความทุกข์ แสนสนุก แต่ไม่สบาย"
............ คำสอนของ  หลวงพ่อกวย ชุตินธโร วัดโฆสิตาราม อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท............
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:30:41 PM »

อยากได้... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
               หวัดดีครับ จานลี  ยิงฟันยิ้ม
เยี่ยมมากครับ  ยิ้มเท่ห์
               ขอบคุณครับคุณ โอ๋
เยี่ยมมากครับ พี่   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
               ขอบคุณครับ นาวิน
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:37:13 PM »

สุดยอดมากๆครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
               ขอบคุณครับคูณ พ่อ น้องเอ๋ย
ตกใจ ตกใจ :oยินดีด้วยครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                ขอบคุณครับคุณ ต่าย  เจ้าพ่อเหรียญแห่งเดิมบาง
สุอยอดครับ  ยิ้มเท่ห์
                ขอบคุณครับคุณ เสวก
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:39:54 PM »

เป๋แบบนี้อันตรายครับพี่ จะเข้าตัว  ยิงฟันยิ้ม

ส่งมาทางนี้ครับ

สวย เยี่ยมครับพี่ ยิ้มเท่ห์
                ขอบคุณครับคุณ ธวัธชัย  เป๋แบบนี้เค้าว่า นำพาแต่สิ่งดีๆเข้าตัวครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:42:38 PM »

ไม่เป๋ก็หายากอยู่แล้ว นี่เป๋คุณเปี๊ยกไปหาที่ไหนมา ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
เทียบเปอร์เซ็นดูแล้วหลังยันต์หายากมากกว่าหลังหนุมานมากครับ
ยินดีด้วยครับ พรุ่งนี้เจอกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
               ขอบคุณครับคุณ นันต์  เสาร์ที่แล้วติดประชุมที่บริษัท เสาร์นี้เจอกันแน่ครับ จะนำเหรียญไปให้ชมด้วยครับ
Sert16
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:47:38 PM »

ยิ้มกว้างๆ สวยมั๊ก ๆๆ ครับ พี่เปี๊ยก สวยกว่าองค์ของผมอีก  ยิ้มเท่ห์
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 04:13:01 PM »

ยิ้มกว้างๆ สวยมั๊ก ๆๆ ครับ พี่เปี๊ยก สวยกว่าองค์ของผมอีก  ยิ้มเท่ห์
               ขอบคุณครับพี่ เสริฐ   สภาพต่างกัน แต่พุทธคุณดุจเดียวกันครับ แต่ว่าผมบวกให้10เท่า จากราคาวัดได้ไหมพี่  ยิ้มกว้างๆ
นาย โดมครับ
Sr. Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 11:20:12 PM »

สวย อยากได้ อิอิอิ

ว่างๆโทรมาคุยกันนะครับ 087-8038414
sidwat
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 08:12:50 AM »

สวยมากครับ และยันต์เป๋แบบนี้ยิ่งหายากมากอีกครับ
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 08:43:17 AM »

ยิ้มกว้างๆ สวยเดิมๆๆเลยนะครับผม  เป็นบุญตาจริงๆๆเลยครับผม ยินดีด้วยครับผม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม  ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
พีพี
Hero Member

ใจนี้มอบให้หลวงพ่กวย ผู้เดียว

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 09:46:40 AM »

สวยจับตา จับใจ  ยิ้มเท่ห์

ผมรักในหลวง
kundong
Full Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 08:36:55 PM »

สวย หายาก ยินดีด้วยครับ
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 01:59:00 PM »

สวย อยากได้ อิอิอิ
                ขอให้ได้ไวๆครับคุณ โดม  ยิงฟันยิ้ม
สวยมากครับ และยันต์เป๋แบบนี้ยิ่งหายากมากอีกครับ
                ขอบคุณครับคุณ ช้าง 
ยิ้มกว้างๆ สวยเดิมๆๆเลยนะครับผม  เป็นบุญตาจริงๆๆเลยครับผม ยินดีด้วยครับผม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม  ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                ขอบคุณครับคุณ เอก แล้วสาวญวนสวยมั๋ยครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 02:03:12 PM »

สวยจับตา จับใจ  ยิ้มเท่ห์
               ขอบคุณครับคุณ พีพี
สวย หายาก ยินดีด้วยครับ
               ขอบคุณครับคุณ ขุนดง   ในพื้นที่เห็นเย๊อะเลยครับ ทั้งหลังยันต์ หลังหนุมาน เหรียญแท้ทำกะไหล่ทองใหม่
NUMMONT
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 02:59:28 PM »

:)เยี่ยมครับ ของหายากแบบนี้ไม่มีใครเหมือน ยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 04:12:48 PM »

:)เยี่ยมครับ ของหายากแบบนี้ไม่มีใครเหมือน ยิ้ม
               ขอบคุณครับคุณ น้ำมนต์
หน้า: 1 [2] พิมพ์