ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 20 พฤษภาคม 2024, 12:36:41 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  เหรียญ รูปหล่อ พระเนื้อโลหะ
| | |-+  อะไร อะไร ก็เงิน...
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อะไร อะไร ก็เงิน...  (อ่าน 5877 ครั้ง)
Nawin.P
Register Member
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 08:03:36 PM »

เยี่ยมมากครับ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #21 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 09:58:00 PM »

สุดยอดดดดดดด  ยิงฟันยิ้ม
somsak
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 10:20:15 PM »

สุดยอดจริงๆ ครับ
sidwat
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 10:49:18 PM »

เลี่ยมเงินแล้วดูสวยงามขึ้นมากเลยครับ
คางเครา
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009, 11:18:51 PM »

ขาดฝาบาตรรุ่นแรกเหรียญเดียวเองใช่ไหมเนี่ยคุณแจ็ค ยิงฟันยิ้ม

เขามีส่วนเลวบ้าง ข่างหัวเขา  จงเลือกเอาส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู  ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
jacky
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 09:20:35 AM »

เยี่ยมมากครับ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณครับ พี่นาวิน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

สุดยอดดดดดดด  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาเยี่ยมชม   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
สุดยอดจริงๆ ครับ

ขอบคุณครับ คุณสมศักดิ์

เลี่ยมเงินแล้วดูสวยงามขึ้นมากเลยครับ

ครับคุณช้าง ผมชอบเงิน แหะๆ

ขาดฝาบาตรรุ่นแรกเหรียญเดียวเองใช่ไหมเนี่ยคุณแจ็ค ยิงฟันยิ้ม

ขาดฝาบาตร กะรูปหล่อรุ่นแรกครับพี่เครา  แถวๆนั้นพอมีบ้างไหมครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
visitpol
Full Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 11:00:04 AM »

สุดยอดเลยครับคุณ jacky มีวัตถุมงคลหลวงพ่อแค่นี้ก็อ่นใจสุดๆแล้วแต่ละองค์งามๆทั้งนั้นนะครับ ยิ้ม
fluke.
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 03:07:21 PM »

ยิงฟันยิ้ม สวยขาดบาดใจเลยนะครับ พี่แจ๊คกี้... ยิงฟันยิ้ม
jacky
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 03:34:15 PM »

สุดยอดเลยครับคุณ jacky มีวัตถุมงคลหลวงพ่อแค่นี้ก็อ่นใจสุดๆแล้วแต่ละองค์งามๆทั้งนั้นนะครับ ยิ้ม

ขอบคุณครับ คุณโจ้  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม สวยขาดบาดใจเลยนะครับ พี่แจ๊คกี้... ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ ฟลุ๊ค  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
KOB MCOT
Sr. Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009, 09:26:30 PM »

สุดยอดครับ คุณแจ็คกี้ เห็นรูปปี21แล้วเสียดายมาก ผมออกไปเมื่อปีที่แล้ว อยู่ที่คุณแจ็คกี้นี่เอง
เป็นวัตถุมงคลของหลวงปู่ชิ้นแรกที่ออก และไม่เคยออกอีกเลย มีแต่เช่าเข้าตลอด  ดีใจครับ
ที่อยู่กับคุณแจ็คกี้
sniper211
Sr. Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009, 11:22:37 PM »

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กระต่าย
Sr. Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2009, 08:35:03 AM »

:)น่าอิจฉาจัง ยิ้ม ยินดีด้วยครับ
jacky
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009, 06:34:14 PM »

สุดยอดครับ คุณแจ็คกี้ เห็นรูปปี21แล้วเสียดายมาก ผมออกไปเมื่อปีที่แล้ว อยู่ที่คุณแจ็คกี้นี่เอง
เป็นวัตถุมงคลของหลวงปู่ชิ้นแรกที่ออก และไม่เคยออกอีกเลย มีแต่เช่าเข้าตลอด  ดีใจครับ
ที่อยู่กับคุณแจ็คกี้

ขอบคุณครับคุณกบ จะเก็บรักษาให้ดีที่สุดครับ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับที่เยี่ยมชม ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

:)น่าอิจฉาจัง ยิ้ม ยินดีด้วยครับ

มีชิ้นไหนที่เคยอยู่บ้านพี่ต่ายมาก่อน จำได้ไหมครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
mata
Sr. Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 04:02:55 PM »

เหรียญสวยๆ..ในกรอบเงินสวยมีคุณค่ามากๆๆๆ..ครับ.. ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
jacky
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 06:19:58 PM »

เหรียญสวยๆ..ในกรอบเงินสวยมีคุณค่ามากๆๆๆ..ครับ.. ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ขอบคุณครับ คุณ mata   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
tongn005
Administrator
Hero Member

singhakhakha@hotmail.com

« ตอบ #35 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 08:35:44 PM »

เห็นเเล้วชื่นใจเเทนครับพี่ ยิ้ม

อะปะจะคะ ปะจะคะอะ จะคะอะปะ คะอะปะจะ
Numchoke
Full Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 12:27:53 AM »

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
jacky
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 09:37:55 AM »

เห็นเเล้วชื่นใจเเทนครับพี่ ยิ้ม

ขอบคุณครับคุณต้อย ก็ได้ข้อมูลจากเวปนี่แหละครับ เป็นแนวทางสะสม ต้องขอบคุณคุณต้อยด้วย   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

ขอบคุณคุณนำโชคครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์