ปริศนา อะปะจะคะ

<< < (5/5)

sombia:
สุดยอดครับ ขอบคุณมากครับพี่ tongn005ให้ความรูได้เยี่ยมเลย

Tay_San:
ขอเชิญพี่น้องทุกท่านร่วมเป็นเจ้าภาพกัณเทศน์มหาชาติ
                               เพื่อหาทุนสร้างมณฑป
                       พระครูวิชัยวรคุณ(ป่วน ฐานทตโต)
                ณ.วัดโพธิ์งาม ต.ดอนกำ อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท
                               วันที่14เมษายน2551
..ผมขอฝากถึงพี่น้องทุกท่านด้วยนะครับขอบคุณครับ.......

tepbangbo:
ขอบคุณ คุณ Tay-San มากครับที่ช่วยกันประชาสัมพันธิ์ หลวงปู่ผมจะได้มีที่อยู่ที่สวยสง่างามซะที

CHALOTHON:
         :) คาถานี้สุดยอดจริงๆๆ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว