ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 20 พฤษภาคม 2024, 10:55:50 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เชิญบูชาล็อกเก็ตหลวงพ่อกวย บรรจุมวลสารพิเศษ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=8540.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อผง
| | |-+  กัจจายะโน จะมหาเทโร แบบมีกริ่ง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กัจจายะโน จะมหาเทโร แบบมีกริ่ง  (อ่าน 3518 ครั้ง)
jacky
Register Member
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 06:45:40 PM »

สังกัจจายย์ ผงน้ำมัน มีกริ่ง องค์นี้ได้เพราะเดินตามผู้ใหญ่ครับ พี่เขาเลยเมตตา

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

* BB1.jpg (49.41 KB, 440x544 - ดู 820 ครั้ง.)

* BB2.jpg (46.07 KB, 440x523 - ดู 813 ครั้ง.)
pun
Hero Member

..นะอิดโมอัด นะปิดโมปัด อัดทังอัดโธ โทอุดทังอัด..

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 08:19:23 PM »

สวยมากๆเลยครับ เจ๋ง เจ๋ง

"อยู่คนเดียว เปลี่ยวกายแสนสบาย แต่ไม่สนุก อยู่สองคน มีแต่ความทุกข์ แสนสนุก แต่ไม่สบาย"
............ คำสอนของ  หลวงพ่อกวย ชุตินธโร วัดโฆสิตาราม อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท............
Rat ladpraw130
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 09:53:36 PM »

พิมพ์ใหญ่ผงน้ำมัน สวยมากๆครับ  ยิ้มเท่ห์
srarn
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009, 10:04:26 PM »

พระน่ารักมากครับ
None
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 09:56:14 AM »

ดีใจด้วยครับ คุณ แจ๊ค
กระต่าย
Sr. Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 02:16:16 PM »

ยิ้ม นี่ขนาดเดินตามผู้ใหญ่ ยังได้ขนาดนี้ ...ถ้าตามกำนัน...จะขนาดไหนครับ ยิ้ม

jacky
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 09:33:01 AM »

ยิ้ม นี่ขนาดเดินตามผู้ใหญ่ ยังได้ขนาดนี้ ...ถ้าตามกำนัน...จะขนาดไหนครับ ยิ้ม

ว่าจะย้ายไปเดินตามท่าน สท ครับ   ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าเยี่ยมชมครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 10:23:12 AM »

ว่าจะย้ายไปเดินตามท่าน สท ครับ   ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าเยี่ยมชมครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ดีครับผมไปด้วยคนนะ ยิ้ม
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 06:06:28 PM »

ยิ้มกว้างๆ อยากไปกับ คุณ jacky ด้วยจังเลย ถ้าได้แบบนี้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
jacky
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 06:52:58 PM »

ว่าจะย้ายไปเดินตามท่าน สท ครับ   ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าเยี่ยมชมครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ดีครับผมไปด้วยคนนะ ยิ้ม

พี่พนา จะตามผม หรือผมจะตามพี่   

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ อยากไปกับ คุณ jacky ด้วยจังเลย ถ้าได้แบบนี้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ยินดีครับ ไปด้วยกันเล้ยยยย    ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
CaSaNoVa
Jr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 07:18:05 PM »

เดินตามพี่ท่านไดคับจะขอเดินตามด้วย
sutanee
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 09:07:33 PM »

สวยครับหายากด้วย ยิ้ม

ไม่มีศรัทธา ปาฏิหารไม่เกิด
jacky
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 มีนาคม 2009, 09:42:18 AM »

เดินตามพี่ท่านไดคับจะขอเดินตามด้วย

อยากรู้ ตามมาเลยครับ

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
สวยครับหายากด้วย ยิ้ม

ขอบคุณครับที่มาเยี่ยมชม   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์