ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 13 พฤษภาคม 2024, 06:20:56 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อผง
| | |-+  !! เนื้อดี พิมพ์นิยม ต้องนางซุ้มคู่ องค์ใหม่ครับผม !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! เนื้อดี พิมพ์นิยม ต้องนางซุ้มคู่ องค์ใหม่ครับผม !!  (อ่าน 5290 ครั้ง)
BANGLUANG
Register Member
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 06:07:09 PM »

บ้านบางหลวง ไม่ชอบของแปลกครับคุณ โอ๋ มาตรฐานเท่านั้นที่นิยม ประเภทตีเข้า เล่นได้ หนีไม่ออก ขอมองเฉยๆครับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

นางองค์นี้งามสมชื่อจริงๆครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #21 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 07:20:50 AM »

แบบนี้ต้องเรียกนางงามครับพี่.....แต่ละองค์สวยจริงๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อาจจะได้เพิ่มอีกสัก 1 นาง แหะ ๆ ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

บ้านบางหลวง ไม่ชอบของแปลกครับคุณ โอ๋ มาตรฐานเท่านั้นที่นิยม ประเภทตีเข้า เล่นได้ หนีไม่ออก ขอมองเฉยๆครับ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม

นางองค์นี้งามสมชื่อจริงๆครับ

บ้านบางหลวง มาตรฐานสูงตัวจริงครับ ขอบคุณมากครับผม  ยิงฟันยิ้ม
Sert16
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 27 กันยายน 2010, 11:45:28 AM »

ยิ้มเท่ห์ งดงามจริงๆครับองค์นี้ ยินดีด้วยครับพี่โอ๋
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 08:54:53 AM »

ยิ้มเท่ห์ งดงามจริงๆครับองค์นี้ ยินดีด้วยครับพี่โอ๋

ขอบคุณมากครับผม  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์