ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 14 พฤษภาคม 2024, 02:06:12 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อผง
| | |-+  run to me
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: run to me  (อ่าน 5958 ครั้ง)
BANGLUANG
Register Member
Hero Member

« เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 05:16:40 PM »

มีหนังสืออยู่เล่มหนึ่งชื่อว่า the secret  เขียนโดยฝรั่งชาวอเมริกัน เป็นหนังสือขายดี แปลไปหลายภาษาทั่วโลก

เนื้อหากล่าวถึงความเชื่อด้วยแรงดึงดูดของตัวเรา หากท่านต้องการสิ่งใด ขอให้คิดถึงสิ่งนั้น คิดถึงนึกถึงอยู่บ่อยๆซ้ำๆเป็นประจำ

ว่าต้องได้ว่าต้องมีถึงสิ่งที่อยากได้ แล้วสิ่งนั้นก็จะมาหาท่านในไม่ช้า

เป็นเรื่องของความเชื่อ แต่หากลองทำดู ไม่น่าจะเสียหายอะไรนะครับ

ส่วนคัวผมๆทำประจำ และนี่คือสิ่งที่ผมนึกถึงอยู่ตลอดเสมอๆครับ

* 13.jpg (66.19 KB, 500x730 - ดู 946 ครั้ง.)

* 14.jpg (58.09 KB, 500x733 - ดู 955 ครั้ง.)
ถิรวุษิ
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 05:27:27 PM »

run to me สวยมั๊กๆมากครับ ยินดีด้วย ต้องลองทำตามครับ
nangkat
ไม่ล้มเจ้า ไม่เอาโจร
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 05:31:51 PM »

ซี๊ดๆ ตกใจ ขาว สวย  หมวย น่ารัก ยิงฟันยิ้ม  ของหนักเข้าบ้านบางหลวงอีกแล้ว...... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พีพี
Hero Member

ใจนี้มอบให้หลวงพ่กวย ผู้เดียว

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 05:33:57 PM »

สวยงามๆ ผมก็นึกอยู่ทุกวัน แต่ตังค์มีน้อย เลยไม่ได้ซักกะที ยิ้มกว้างๆ

ผมรักในหลวง
man08
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 07:10:28 PM »

เหมือนกันครับ คุณ พีพี นึกถึงทุกวัน แต่กะตังค์มีน้อย ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 07:25:59 PM »

ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ  ยิ้มเท่ห์
ของดีสุด ๆ
Nuttavude
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 07:55:12 PM »

ผมเคยส่องจำได้ติดตาองค์งามเมืองแปดริ้ว ตกใจ ตกใจ แต่ตอนนี้ท่านมาจำพรรษาที่บ้างบางหลวงแล้ว สุดยอดจริงๆพี่เปี้ยกๆๆๆๆ ตกใจ ตกใจ

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
pra_san(ภะสรร)
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 08:06:29 PM »

ขอวิ่งตามพี่พณาด้วยคนครับผม

ยอดเยี่ยมมากครับพี่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
KBISMARCK
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 08:26:20 PM »

สวยสมกับที่คิดถึงนึกถึงอยู่บ่อยๆซ้ำๆเป็นประจำครับ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
tanapon
Jr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 08:40:56 PM »

ของเข้าเยอะมากจัง ครับพี่...ตารายเลย  เล็งไม่ถูกเลยจององค์ไหนดี ยิ้ม
CHALOTHON
Hero Member

ยินดีให้คำปรึกษาโทร ...."0955149356

« ตอบ #10 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 10:10:14 PM »

ยิงฟันยิ้ม    มีแม่เหล็กแน่ๆๆๆเลย"""""""""""ดูดเข้าตลอดเลย ยิงฟันยิ้ม

ติดต่อและปรึกษา  0955149356ทุกวัน
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=7285
Nawin.P
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 10:34:48 PM »

อีกไม่นาน   บ้านบางหลวงคงเป็นเจ้ากลม เเน่ๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
T ARCH
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 11:25:49 PM »

ตกใจ :oสุดๆครับองค์นี้
สวย มัก-มัก ตกใจ ตกใจ
payoong
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 11:40:46 PM »

สวย ยินดีด้วยครับ ยิ้ม
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 06:40:01 AM »

ยิ้มกว้างๆ But me not run coming..555  ยิ้มกว้างๆ สวยจริงๆๆเลยครับ พี่บางหลวง ของเข้าบ่อยจังเลยนะขอรับ ยินดีด้วยนะขอรับ " หลังรูปเก่งดี " จริงๆๆนะขอรับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 10:51:49 AM »

run to me สวยมั๊กๆมากครับ ยินดีด้วย ต้องลองทำตามครับ
               ต้องลองทำครับ ถิรวุษิ สมหวังแน่ๆครับ
ซี๊ดๆ ตกใจ ขาว สวย  หมวย น่ารัก ยิงฟันยิ้ม  ของหนักเข้าบ้านบางหลวงอีกแล้ว...... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
               ขาว สวย หมวย น่ารัก สเป็คครับแบบนี้  ขอบคุณครับคุณ เต๋า
สวยงามๆ ผมก็นึกอยู่ทุกวัน แต่ตังค์มีน้อย เลยไม่ได้ซักกะที ยิ้มกว้างๆ
เหมือนกันครับ คุณ พีพี นึกถึงทุกวัน แต่กะตังค์มีน้อย ยิงฟันยิ้ม
               แบบนี้ไม่ยากครับคุณ พีพี และคุณ แมน  ต้องทำทีละสเต็ปครับ
1.คิดถึงตังค์ก่อน เมื่อได้มาแล้ว 2.ให้คิดถึงพระครับ สมหวังแน่ๆครับ

BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 10:58:14 AM »

ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ  ยิ้มเท่ห์
ของดีสุด ๆ
               ขอบคุณครับคุณ โอ๋  ของดีมีมาตรฐานสูงครับ
ผมเคยส่องจำได้ติดตาองค์งามเมืองแปดริ้ว ตกใจ ตกใจ แต่ตอนนี้ท่านมาจำพรรษาที่บ้างบางหลวงแล้ว สุดยอดจริงๆพี่เปี้ยกๆๆๆๆ ตกใจ ตกใจ
               ขอบคุณครับ ณัฐวุฒิ  จริงแล้วได้เล็งไปทางทิศตะวันออกนานแล้ว แต่ยังไม่พร้อมเรื่องทุน
รอน ช่วงนี้พอมีโอกาส จึงได้นิมนต์ท่านมาอยู่ทางตะวันตกบ้างครับ  ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:39:46 AM »

ขอวิ่งตามพี่พณาด้วยคนครับผม

ยอดเยี่ยมมากครับพี่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                รับรองไหลมาไม่หยุดแน่ๆ ขอบคุณมากครับคุณ วี
สวยสมกับที่คิดถึงนึกถึงอยู่บ่อยๆซ้ำๆเป็นประจำครับ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
                ขอบคุณมากครับพี่ ตุ้ย
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:45:58 AM »

ของเข้าเยอะมากจัง ครับพี่...ตารายเลย  เล็งไม่ถูกเลยจององค์ไหนดี ยิ้ม
               เด๋วเลือกให้ครับคุณ ด้า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
     ยิงฟันยิ้ม    มีแม่เหล็กแน่ๆๆๆเลย"""""""""""ดูดเข้าตลอดเลย ยิงฟันยิ้ม
                อาศัยแรงดึงดูดในตัวครับพี่ ชโลทร  ยิ้มกว้างๆ
อีกไม่นาน   บ้านบางหลวงคงเป็นเจ้ากลม เเน่ๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                ขอบคุณมากครับ นาวิน
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:51:50 AM »

ตกใจ :oสุดๆครับองค์นี้
สวย มัก-มัก ตกใจ ตกใจ
               ขอบคุณมากครับ ต้น
สวย ยินดีด้วยครับ ยิ้ม
                ขอบคุณครับคุณ พยูง
ยิ้มกว้างๆ But me not run coming..555  ยิ้มกว้างๆ สวยจริงๆๆเลยครับ พี่บางหลวง ของเข้าบ่อยจังเลยนะขอรับ ยินดีด้วยนะขอรับ " หลังรูปเก่งดี " จริงๆๆนะขอรับ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                ขอบคุณมากครับคุณ เอก   ลองทำดู แล้วจะ run to me  " สุดยอดของความลับ "

หน้า: [1] 2 พิมพ์