ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 13 พฤษภาคม 2024, 04:23:00 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อผง
| | |-+  อย่าเบื่อกันนะ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเบื่อกันนะ  (อ่าน 5881 ครั้ง)
jacky
Register Member
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 09:24:49 AM »

เบื่อออออออ...จัง เราไม่มีสักที   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
jacky
Hero Member

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เหนือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ก็คือกรรม

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 09:41:38 AM »

ตามลิ้ง โพธิ์เก้าต้านลูกซองไป

http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=9506.msg99017;topicseen#msg99017

แล้วโพธิ์เก้าองค์นี้จะต้านลูกตื้อไหวไหม   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
paul tang
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 09:47:03 AM »

สวยครับ   ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 10:09:14 AM »

ไม่มีเบื่อครับ ของคุณบางหลวง ยิ่งลงทุกกระทู้ ยิ่งติดตามชมตลอด เพราะของมาเเต่ละชิ้น เด็ดๆทั้งนั้น
ปรกโพธิ์เก้า ถ่ายได้ชัด พระสวย ผิวสมบูรณ์ ยันต์ลึก ดูง่าย โชคดีมากๆที่ครอบครองนะครับ ยิ้ม

ขอบคุณครับคุณ ต้อย
    สิ่งที่ผมได้รับจากเวปนี้ ช่างมากมายจริงๆครับ
ดูองค์จริง มาดูรูปอีก ไม่เบื่อเลยครับ สวยจริงๆครับ รูปก็ชัดเอาไว้ศึกษาได้ครับ  ยิงฟันยิ้ม

*** อย่าลืมเอาไปเลี่ยมทองนะครับ  ยิ้มเท่ห์ ***

เตือนทุกสามเดือนก็ดีนะครับคุณ ธวัธชัย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สวยงาม ดูง่าย แลสะอาดตา แบบนี้ ลงกี่ครั้งก็ไม่รู้เบื่อ วาสนาสูงยิ่งนักที่ได้ครอบครองครับ
นับถือ ๆ  ยิ้มเท่ห์

ขอบคุณครับคุณ โอ๋
         ยิงฟันยิ้ม  ชอบจริงๆๆครับ ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับพี่ ชโลธร
ค่ายนี้ของเขาดีจริง  ยิงฟันยิ้ม

งั้นมาเข้าค่ายซะดีๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ยิ่งแกะพลาสติกเลี่ยมเก่าออกสวยมากครับยอมรับว่าสวยจริงๆ ชั่วโมงนี้แรงมากๆ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
ยินดีกับคุณเปี๊ยกด้วยนะครับ ทีมีปรกโพธิ์เก้าไว้ครอบครองครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขอบคุณครับคุณ นันต์  แล้วเราจะคล้องคู่กันนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เบื่อออออออ...จัง เราไม่มีสักที   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ใจเย็นๆครับ แจ๊ค เด๋วจัดให้  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
ตามลิ้ง โพธิ์เก้าต้านลูกซองไป

http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=9506.msg99017;topicseen#msg99017

แล้วโพธิ์เก้าองค์นี้จะต้านลูกตื้อไหวไหม   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ไม่แน่ใจครับ แจ๊ค  เพราะคุณอาเจ้าของเดิม โดนผมมาแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
สวยครับ   ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับคุณ พอล
NUMMONT
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 02:48:13 PM »

:)ไม่เบื่อเหมือนกันครับ ได้เห็นเนื้อชัดๆแบบนี้ดูแล้วซึ้งตาจริงๆครับ ยิ้ม
man08
Sr. Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 07:19:13 PM »

ถ่ายรูปได้ชัดมากๆเลยครับ เป็นบุญตาแต่ยังไม่มีวาสนากับเขา ยิงฟันยิ้ม
Nawin.P
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 07:58:13 PM »

ท่านเจ้ากลม  แล้ว แน่เลย พี่พนา  สวยมาก ดูง่าย จริงๆ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม ครับ
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 07:49:44 PM »

:)ไม่เบื่อเหมือนกันครับ ได้เห็นเนื้อชัดๆแบบนี้ดูแล้วซึ้งตาจริงๆครับ ยิ้ม

ขอบคุณครับคุณ น้ำมนต์
ถ่ายรูปได้ชัดมากๆเลยครับ เป็นบุญตาแต่ยังไม่มีวาสนากับเขา ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับคุณ แมน
ท่านเจ้ากลม  แล้ว แน่เลย พี่พนา  สวยมาก ดูง่าย จริงๆ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม ครับ

ขอบคุณครับ นาวิน ตุลานี้ขึ้นเจ้ากระทรวงแล้วครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
teau
Full Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 09:01:32 PM »

ยิดีกับพี่นะครับ ช่วงนี้ทีเด็ดมาตลอดเลย
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 09:50:21 PM »

ยิดีกับพี่นะครับ ช่วงนี้ทีเด็ดมาตลอดเลย

ขอบคุณครับคุณ โต
หน้า: 1 [2] พิมพ์