ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 06 พฤษภาคม 2024, 10:46:19 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การบริจาคเงินเข้าวัดโฆสิตาราม (สำคัญโปรดอ่าน) http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=204.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้อผง
| | |-+  All in One สวยดีครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: All in One สวยดีครับ  (อ่าน 8012 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Register Member
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 09:56:49 PM »

นั่งรวม ๆ ภาพที่เคยถ่ายไว้ของหลวงพ่อครับ มีเวลาจะไป print แผ่นไวนิลติดห้องครับ แหะ ๆ เมตรละ ร้อยกว่าบาทเอง  ยิ้มเท่ห์

* allinone01.jpg (92.09 KB, 700x1050 - ดู 1232 ครั้ง.)
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 10:00:49 PM »

ภาพจริง Size ใหญ่มาก  ย่อลงเยอะ เลยไม่ค่อยคม ภาพจริงชัดมากครับ  ยิ้มเท่ห์
คางเครา
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 12:28:30 AM »

ลงให้หมดสิเสี่ยโอ๋ ทำไวนิลทั้งที

เขามีส่วนเลวบ้าง ข่างหัวเขา  จงเลือกเอาส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู  ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
Nuttavude
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 06:01:00 AM »

เห็นแล้วปลื้มใจแทนเจ้าของครับ ยิ้ม

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 06:25:29 AM »

ยิ้มกว้างๆ ยอดเยี่ยมมากๆ เลยครับ คุณพี่โอ๋ เห็นแล้วปลื้มใจแทน กับเจ้าของจริงๆๆเลย ยินดีและดีใจด้วยครับผม  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
                                                       ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                                                           ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                                                               ตกใจ
CHALOTHON
Hero Member

ยินดีให้คำปรึกษาโทร ...."0955149356

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 06:57:54 AM »

ยิงฟันยิ้ม    สวยครับ....ทั้งหมดทุนเท่าไร....ถ้าบอกได้ ยิงฟันยิ้ม

ติดต่อและปรึกษา  0955149356ทุกวัน
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=7285
ตั้มชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 07:26:47 AM »

ถึงว่าเข้ารังใหญ่หมดเเล้ว ตกใจ ตกใจ  เเล้วใครจะตีเเตกละครับ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 08:07:19 AM »

ลงให้หมดสิเสี่ยโอ๋ ทำไวนิลทั้งที

พื้นที่ไม่พอครับพี่ถ้าลงหมดต้องขึ้นบิลบอร์ดหาเสียง เอิ๊ก ๆ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

เห็นแล้วปลื้มใจแทนเจ้าของครับ ยิ้ม

พระอยู่กับเราแบบนี้เยี่ยมยอดแน่ครับผม ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ ยอดเยี่ยมมากๆ เลยครับ คุณพี่โอ๋ เห็นแล้วปลื้มใจแทน กับเจ้าของจริงๆๆเลย ยินดีและดีใจด้วยครับผม  ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
                                                       ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                                                           ตกใจ ตกใจ ตกใจ
                                                               ตกใจ

ขอบคุณมากครับผม  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม    สวยครับ....ทั้งหมดทุนเท่าไร....ถ้าบอกได้ ยิงฟันยิ้ม

ได้สิครับพี่ ทุนที่เช่ามา 18 อย่างนี้ รวมทองด้วยทั้งหมด 312,200 บาทครับ (ทุนที่เช่ามานะครับพี่ ตอนนี้เท่าไหร่ไม่รู้ แหะ ๆ)  ยิงฟันยิ้ม

ถึงว่าเข้ารังใหญ่หมดเเล้ว ตกใจ ตกใจ  เเล้วใครจะตีเเตกละครับ ตกใจ ตกใจ

ของสวยแลกก็พอไหวอยู่ครับ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

mata
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 09:07:06 AM »

สุดยอดครับบบ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 09:39:32 AM »

สุดยอดครับบบ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณมากครับผม รักสุดหัวใจเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 12:32:43 PM »

กลับมาดูอีกทีถ้าไม่เก็บไว้ตอนนั้น แต่มาเก็บตอนนี้คงราว ๆ  480 K. แน่ครับ  ยิงฟันยิ้ม
somchai
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 01:02:44 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยอดเยี่ยมเลยครับ พี่ โอ๋   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
pra_san(ภะสรร)
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 02:58:17 PM »

รังใหญ่ตัวจริง

สุดยอดมากๆๆครับ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 03:07:10 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยอดเยี่ยมเลยครับ พี่ โอ๋   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

รังใหญ่ตัวจริง
       สุดยอดมากๆๆครับ   ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ยังเหลืออีกหลายอย่างครับ แหะ ๆ ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม
Ramintra 39
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 03:15:15 PM »

นั่งรวม ๆ ภาพที่เคยถ่ายไว้ของหลวงพ่อครับ มีเวลาจะไป print แผ่นไวนิลติดห้องครับ แหะ ๆ เมตรละ ร้อยกว่าบาทเอง  ยิ้มเท่ห์
ตกใจ ตกใจ ตกใจ    เข้มขลัง น่าศรัทธา และเป็นภาพนี่น่าใส่กรอบ ทำภาพบูชาครับ  พี่โอ๋ครับ   ถ้าพี่มีปัจจัยพอสมควร สร้างถวายวัด ให้ทางวัดปลุกเสกหน่อย เชื่อเหลือเกิน ศิษย์หลวงพ่อที่ไปทำบุญที่วัด  เห็นภาพนี่ต้องทำบุญกับทางวัดแน่นอนครับ สุดยอดครับ  ยิ้ม
ถิรวุษิ
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 04:06:34 PM »

ตกใจ
ยังไม่ครบนะครับเสี่ย  ขาดปรกโพธิ์9 รูปถ่ายหลังสิงห์ สมเด็จหลังรูป1 รุ่น รูปหล่อรุ่น1 อีกนะครับ ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 04:40:57 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ    เข้มขลัง น่าศรัทธา และเป็นภาพนี่น่าใส่กรอบ ทำภาพบูชาครับ  พี่โอ๋ครับ   ถ้าพี่มีปัจจัยพอสมควร สร้างถวายวัด ให้ทางวัดปลุกเสกหน่อย เชื่อเหลือเกิน ศิษย์หลวงพ่อที่ไปทำบุญที่วัด  เห็นภาพนี่ต้องทำบุญกับทางวัดแน่นอนครับ สุดยอดครับ  ยิ้ม

น่าสนใจครับ ทำถวายให้วัดไปเลย แล้วแต่ทางวัดจะแจกฟรีหรือให้ทำบุญ ขอบคุณมากครับ  ยิ้มเท่ห์

ตกใจ
ยังไม่ครบนะครับเสี่ย  ขาดปรกโพธิ์9 รูปถ่ายหลังสิงห์ สมเด็จหลังรูป1 รุ่น รูปหล่อรุ่น1 อีกนะครับ ยิงฟันยิ้ม

ยังไม่มีนี่สิครับ ถ้าหลวงพ่อกวยเมตตาขอให้มีด้วยเถิด สาธุ ๆ ๆ .../\...  ยิงฟันยิ้ม
aody
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 07:09:38 PM »

ยอดเยี่ยมครับ
ต่อ - NG42
Jr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 10:50:19 PM »

สุดยอดครับ บรรยายด้วยภาพจริงๆ

ยินดีกับสิ่งที่ได้มา  และยอมรับกับสิ่งที่เสียไป
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 11:58:48 AM »

ยอดเยี่ยมครับ

ขอบคุณมากครับ   ยิงฟันยิ้ม

สุดยอดครับ บรรยายด้วยภาพจริงๆ

ขอบคุณมากครับ   ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1] 2 พิมพ์