ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 11 พฤษภาคม 2024, 12:54:12 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เชิญบูชาล็อกเก็ตหลวงพ่อกวย บรรจุมวลสารพิเศษ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=8540.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  เห็นด้านหลังแล้วเอามาลุ้นเลย
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นด้านหลังแล้วเอามาลุ้นเลย  (อ่าน 3603 ครั้ง)
Rwat
Sr. Member

« เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 05:46:41 PM »

ช่วยด้วยครับพี่น้อง  คว้ามาแล้ว ช่วยหาที่ลงให้ผมด้วย (ถ้ามี) ยิงฟันยิ้ม

เต็มที่ เลยครับ ชอบไม่ชอบบอกได้เลย  ยิ้มกว้างๆ

ไม่ต้องเกรงใจนะครับ  ขอบคุณครับ  ยิ้มเท่ห์

* pg1.jpg (120.63 KB, 500x697 - ดู 804 ครั้ง.)

* pg2.jpg (108.67 KB, 692x500 - ดู 824 ครั้ง.)
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 05:50:31 PM »

เห็นยันต์หลวงพ่อ และก้อ วัดโฆสิตาราม ราง ๆ  ยิ้มเท่ห์

เลยลองดู แหะ แหะ  ยิงฟันยิ้ม

* pg4.jpg (77.82 KB, 656x500 - ดู 831 ครั้ง.)

* pg6.jpg (108.42 KB, 450x673 - ดู 780 ครั้ง.)
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 06:14:41 PM »

ด้านหน้า อีกหน่อยนะครับ ยิ้มกว้างๆ

* pg5.jpg (78.61 KB, 748x500 - ดู 806 ครั้ง.)
หลานศิษย์
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 09:31:35 PM »

มึนตึ๊บ  ฮืม

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน ไม่ควรอ่านเกินวันละสองครั้ง เด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรอ่านตามลำพัง  ^L^
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 09:36:00 PM »

แหะ แหะ  พระเอกขี่ม้าขาวมาแล้ว ขออีกหน่อยนะครับ ยิงฟันยิ้ม

อืม จะบอกอีกว่ายันต์ด้านหลัง เซาะเป็นร่อง แต่ไหง ถ่ายรูปแล้วเหมือนยันต์นูน ยิ้มกว้างๆ
โอ๋ ชัยนาท
Register Member
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 10:03:11 PM »

ยังไม่เคยเห็นเหมือนกันครับคุณอา ยิงฟันยิ้ม
Tawatchai1889
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 11:13:05 PM »

พิมพ์อะไร รุ่นไหนครับ
สำนักจันทร์
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 มีนาคม 2008, 11:23:40 PM »

เพิ่งเคยเห็นครับ ต้องสงสัยไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม
 ว่าใช่....
 ไม่ใช่....... ยิงฟันยิ้ม

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 มีนาคม 2008, 07:20:27 AM »

ยังไม่เคยเห็นเหมือนกันครับคุณอา ยิงฟันยิ้ม
พิมพ์อะไร รุ่นไหนครับ
เพิ่งเคยเห็นครับ ต้องสงสัยไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม
 ว่าใช่....
 ไม่ใช่....... ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับเสี่ยโอ๋  ผมก็เพิ่งเห็นเป็นครั้งแรกเหมียนกาน ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับคุณTawatchai1889  แหะ แหะ  ว่าจะถามอยู่เหมือนกัน ว่ารุ่นไหน  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับคุณ samnakjan พอดี เห็นเจ้าของเดิมเค้าห้อยอยู่ ดุเนื้อ ดูพิมพ์ แล้วขอปลดจากคอเลย 

แบบว่าขอลองเสี่ยงดู  ไม่ว่ากันนะครับ  อิอิ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ พี่ น้อง ที่ช่วยเข้ามาแสดงความคิดเห็น บ้านนี้ น่าอยู่ก้อตรงนี้ ขอบคุณอีกครั้ง ครับ

ท้ายสุดคงต้องรบกวน ท่านเว็ปมาสเตอร์พิจารณา ย้ายเข้ากระทู้พระเก๊ ด้วยนะครับ  ยิ้มกว้างๆ
ATSAKORN
Hero Member

ขอความศรัทธาหลวงพ่อกวยอยู่กับทุกท่าน

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 เมษายน 2008, 07:34:51 PM »

เออ...เอากะเค้าสิ  มีอะไรให้ดูเฉียบๆจริงๆพี่Rwat
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 เมษายน 2008, 08:48:58 PM »

เออ...เอากะเค้าสิ  มีอะไรให้ดูเฉียบๆจริงๆพี่Rwat

ขอบคุณนะครับ คุณ ATSAKORN เนี่ย ลูกค้าประจำผมเลย ยิงฟันยิ้ม
ATSAKORN
Hero Member

ขอความศรัทธาหลวงพ่อกวยอยู่กับทุกท่าน

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 เมษายน 2008, 08:55:46 PM »

ขอบคุณนะครับ คุณ ATSAKORN เนี่ย ลูกค้าประจำผมเลย ยิงฟันยิ้ม
แหม...ก้อนะพี่Rwat  ของดีพี่ก้อแยะนะตาพระกาฬอย่างพี่ก้อไม่น่าแปลกใจหรอกครับที่ได้ของดีมาอวดเพื่อน ๆ สมาชิกให้ได้ชม และรู้จักพิมพ์และเนื้อหาใหม่ ๆ น่านับถือ(จากใจเลยครับ...เพราะบางคนเขามักจะหาว่าไม่แบบนั้นแบบนั้..เซ็งแย่เลยครับ)
                                                      ด้วยความนับถือ
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 เมษายน 2008, 09:28:42 PM »

แหม...ก้อนะพี่Rwat  ของดีพี่ก้อแยะนะตาพระกาฬอย่างพี่ก้อไม่น่าแปลกใจหรอกครับที่ได้ของดีมาอวดเพื่อน ๆ สมาชิกให้ได้ชม และรู้จักพิมพ์และเนื้อหาใหม่ ๆ น่านับถือ(จากใจเลยครับ...เพราะบางคนเขามักจะหาว่าไม่แบบนั้นแบบนั้..เซ็งแย่เลยครับ)

อย่าเซ็งเลยครับ  สิ่งไหนที่เราไม่รู้ก็ค่อยๆศึกษาไป ก็ต้องรู้เข้าสักวัน หรือว่าโชคดี มีผู้รู้ มาช่วยชี้แนะ

ผมเองก็ไม่ซีเรียสนะครับ คุณ ATSAKORN  ผมว่าที่นี่ก็อบอุ่นดี ไม่มีผลประโยชน์ หรืออะไรอื่นที่จะทำให้

สมาชิกหลงทาง  เรามันพวกคนนิยมพระ ก็ต้องว่าตามเสียงส่วนใหญ่น่ะครับ  นับถือเช่นกันครับ

ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้  มิตรจิต มิตรใจ หาได้ในหมู่มิตร ขอบคุณอีกครั้งครับ
ATSAKORN
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 เมษายน 2008, 11:31:15 PM »

อย่าเซ็งเลยครับ  สิ่งไหนที่เราไม่รู้ก็ค่อยๆศึกษาไป ก็ต้องรู้เข้าสักวัน หรือว่าโชคดี มีผู้รู้ มาช่วยชี้แนะ

ผมเองก็ไม่ซีเรียสนะครับ คุณ ATSAKORN  ผมว่าที่นี่ก็อบอุ่นดี ไม่มีผลประโยชน์ หรืออะไรอื่นที่จะทำให้

สมาชิกหลงทาง  เรามันพวกคนนิยมพระ ก็ต้องว่าตามเสียงส่วนใหญ่น่ะครับ  นับถือเช่นกันครับ

ขอบคุณในน้ำใจที่มีให้  มิตรจิต มิตรใจ หาได้ในหมู่มิตร ขอบคุณอีกครั้งครับ
ผมก้อหวังว่าคงมีคนอย่างพี่Rwat  ให้มากขึ้นในเวปนี้ครับ
tongn005
Administrator
Hero Member

singhakhakha@hotmail.com

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 12:02:30 AM »

ไม่ทันหลวงพ่อครับ

อะปะจะคะ ปะจะคะอะ จะคะอะปะ คะอะปะจะ
บอล อุทัย
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 12:05:41 AM »

เยี่ยมครับ พี่ณรงศักดิ์

ขอเชิญแวะเยี่ยมชม เว็บไซต์ศิษย์หลวงพ่อกวยครับ
http://sitluangporguay.com/forum/index.php
Rwat
Sr. Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 08:36:41 AM »

ไม่ทันหลวงพ่อครับ

แหะ แหะ ขอบคุณครับพี่  ผมกางมุ้งรอพี่อยู่ ยิ้มกว้างๆ
หน้า: [1] พิมพ์