ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 29 เมษายน 2024, 05:43:55 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้ออื่นเเละเครื่องรางของขลังเเบบต่างๆ
| | |-+  หนุ่มดงคอนเจอหนุ่มเดิมบาง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มดงคอนเจอหนุ่มเดิมบาง  (อ่าน 4162 ครั้ง)
Nuttavude
Register Member
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 10:57:19 PM »

ผ่านศึกมาทั้งคู่ครับ เจอกันนี่ไม่รู้ว่าผลจะเป็นยังงัย โชว์หมดเปลือกกับคุณปลัดหัวโตหัวแหลมครับ ยิ้ม

* Index01.JPG (121.45 KB, 962x717 - ดู 1055 ครั้ง.)

* index02.JPG (34.44 KB, 550x383 - ดู 956 ครั้ง.)

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 11:35:41 PM »

แบบนี้ อายุ 30 อัพแน่นอนเลยครับ 555+  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ไม่แน่อาจจะ 40 อัพอีกด้วยเอ้า... แหะ ๆ  ยิ้มกว้างๆ
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 07:08:21 AM »

ยิ้มกว้างๆ เข้ามาขอแบ่งคุณปลัดครับ...เอ้ย..ไม่ใช่ครับ เข้ามาชมคุณปลัดครับผม สวยทั้งคู่เลยครับผม ยอดเยี่ยมมากๆเลยครับผม  ยิ้มกว้างๆ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
aody
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 08:54:25 AM »

สวยครับ...ถ่ายรูปได้ยอดเยี่ยมมาก
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 09:38:31 AM »

เสือพบสิงห์เลยครับแบบนี้

หัวแหลมเอาหางเงินออกแล้ว  ก้นบุ๋มได้ใจเลยครับ
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 10:01:11 AM »

แบบนี้ อายุ 30 อัพแน่นอนเลยครับ 555+  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ไม่แน่อาจจะ 40 อัพอีกด้วยเอ้า... แหะ ๆ  ยิ้มกว้างๆ
อายุท่านรุ่นราวคราวเดียวกับพี่โอ๋เลยครับ ยิงฟันยิ้ม
ยิ้มกว้างๆ เข้ามาขอแบ่งคุณปลัดครับ...เอ้ย..ไม่ใช่ครับ เข้ามาชมคุณปลัดครับผม สวยทั้งคู่เลยครับผม ยอดเยี่ยมมากๆเลยครับผม  ยิ้มกว้างๆ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ครับคุณเอกโดยเฉพาะก้น สวย... ยิงฟันยิ้ม
สวยครับ...ถ่ายรูปได้ยอดเยี่ยมมาก
พึ่งซื้อขาตั้งกล้องเล็กๆมาช่วยได้เยอะครับคุณ อู๊ด ยิ้ม

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 10:02:48 AM »

เสือพบสิงห์เลยครับแบบนี้

หัวแหลมเอาหางเงินออกแล้ว  ก้นบุ๋มได้ใจเลยครับ
ครับพี่เปี๊ยก ของดีๆโชว์ทั้งทีต้องให้เห็นทุกมุมมอง ยิ้ม

tongn005
Administrator
Hero Member

singhakhakha@hotmail.com

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 01:36:19 PM »

เเท้ ดูง่ายทั้งนั้นเลยครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อะปะจะคะ ปะจะคะอะ จะคะอะปะ คะอะปะจะ
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 มกราคม 2010, 02:20:27 PM »

เเท้ ดูง่ายทั้งนั้นเลยครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
:)ขอบคุณพี่ต้อย ผมดูเป็นก็จากกระทู้พี่นั่นแหละครับ ยิ้ม

คางเครา
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 11:02:53 PM »

จะบอกว่า หนึ่งไม่มีสอง ก็ไม่ได้ เพราะทั้งสอง เป็นหนึ่ง....

เขามีส่วนเลวบ้าง ข่างหัวเขา  จงเลือกเอาส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู  ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 10:08:10 AM »

จะบอกว่า หนึ่งไม่มีสอง ก็ไม่ได้ เพราะทั้งสอง เป็นหนึ่ง....
พูดแบบมีเลสสะนัย.. ยิงฟันยิ้ม.แต่ก็ขอบคุณครับพี่เคราสวย ยิ้ม

คางเครา
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 10:16:00 PM »

ไม่มีเลสสะนัยครับ  ;Dคุณปลัดของหลวงพ่อจะพิมพ์ไหนแบบไหนเป็นหนึ่งเสมอครับ.. ยิ้มเท่ห์

เขามีส่วนเลวบ้าง ข่างหัวเขา  จงเลือกเอาส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู  ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
ซาเบ้ง
Jr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 08:33:27 PM »

ของในฝันครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
หน้า: [1] พิมพ์