ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 29 เมษายน 2024, 05:52:49 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  พระเนื้ออื่นเเละเครื่องรางของขลังเเบบต่างๆ
| | |-+  จุดจ่ายตังค์
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จุดจ่ายตังค์  (อ่าน 6574 ครั้ง)
BANGLUANG
Register Member
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:03:10 PM »

เยี่ยมทุกผืน ใช่ครับ ผ้าเเดงจะบางเเละชำรุดง่าย ตามที่คุณบางหลวงได้ลงให้ชมกัน ยิ้ม
                นึกถึงเครื่องราง นึกถึงคุณ ต้อย ได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ
ชุดนี้เยี่ยมมากครับพี่เปี๊ยก ต้องเรียกว่าชุดใหญ่.... ยิงฟันยิ้ม
                ขอบคุณมากครับน้อง เต๋า  แต่ถ้าอยากได้ชุดครอบครัว ต้องไปบาร์บีคิวพลาซ่าครับ   ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
โกรธ  เอามาให้ตาร้อนนะพี่  ยิงฟันยิ้ม
                ขอบคุณมากครับน้อง ถิรวุฒิ
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:20:30 PM »

สวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่ อยากได้ไปหมดเลย ยิ้มกว้างๆ
              ผ้ายันต์ของหลวงพ่อมีหลายแบบ เลือกบูชาตามความเหมาะสม ไม่ผิดหวังครับ ขอบคุณมากครับคุณ เบ็นส์
สวยครับพี่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
              ขอบคุณมากครับคุณ วี
:oมาทีเดียว3ผืนเลยนะพี่ ตกใจ
              ม้วนเดียวจบครับน้อง ณัฐวุฒิ  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:22:18 PM »

สวยครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
               ขอบคุณมากครับคุณ กบ
สวยชอบครับ มาเป็นทีมเลย
               ขอบคุณมากครับพี่ ธนวัฒ์
สุดยอดครับ  ยิ้มเท่ห์
               ขอบคุณมากครับคุณ โอ๋
aody
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:40:43 PM »

สวยครับ....ชอบมาก
Bee_Dansai
Jr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:32:33 AM »

สุดยอด
kundong
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 01:18:42 PM »

ยอดเยี่ยมครับ ท่านนี้ของเข้าบ้านเรื่อยๆ
หน้า: 1 [2] พิมพ์