ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 29 มีนาคม 2024, 02:32:31 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  !! สุดรักสุดหวง พระเครื่องในดวงใจครับ !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! สุดรักสุดหวง พระเครื่องในดวงใจครับ !!  (อ่าน 13117 ครั้ง)
EakLookNam
Register Member
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 06:01:07 PM »

ยิ้มกว้างๆ เป็นบุญตาที่ได้เห็นจริงๆๆเลยตรับผม....ยอดเยี่ยม..ยอดเยี่ยมครับผม.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 07:15:40 PM »

สวย สุดยอดครับ

ขอบคุณมากครับผม  ยิงฟันยิ้ม

ภูมิใจแทนคุณโอ๋จริงๆครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ชุดนี้มองๆดูแล้วเป็นล้านนะครับ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ได้คุณค่าทางจิตใจมากเลยครับพี่ ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

แล้วเอาองค์ใหนเป็นประธาน หละครับ  ยิงฟันยิ้ม

แล้วแต่โอกาสครับผม ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

ตกใจ ตกใจ ตกใจ สุดยอดเลยครับ นับถือๆ จะเอาพี่โอ๋เป็นแบบอย่าง แต่ตอนนี้ยังไม่มีหลวงพ่อโมเลย
คงต้องไปหาแถวห้วยกรดสักองค์ครับ ยิงฟันยิ้ม

แถวห้วยกรดไม่ค่อยมีครับ ส่วนมากผมจะได้จากที่อื่นมากกว่า ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

แล้วที่ไม่เลี่ยมล่ะ..อย่าซ่อนซิเสี่ย..เอาออกมาให้หมด.. ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อยู่ในตู้ครับพี่เอส ขอบคุณมากครับ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

นานๆ เสี่ยโอ๋ จะเปิดชุดใหญ่ๆให้ชมครับ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณมากครับพี่ วันว่าง ๆ ก็นั่งส่องพระ ถ่ายรูปมีความสุขดีครับไม่ต้องออกไปไหน  ยิงฟันยิ้ม

ชุดใหญ่จริงๆๆครับเสี่ย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  เเละมีชุดไม่ค่อยหวงมั๊ยครับจะบุก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่ค่อยมีเลยครับ ขอบคุณมากครับ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

:oเห็นปืนแล้วใครบุกท่าจะโดนยิง สุดยอดอลังการทั้งพระทั้งกรอบครับ ตกใจ

ถ้าบุกอย่างเดียวไม่กล้ากดไกครับ แต่ถ้าบุกรุกยามวิกาลพอไหวครับแหะ ๆ ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ต้นทุนเท่าไรครับ ยิงฟันยิ้ม

เฉพาะทอง ที่ทำไปทั้งหมดนี่  208,000 บาท ครับพี่ (ราคาทองเดิมที่จดไว้) ส่วนพระจำไม่ได้แล้วครับพี่ ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

สุดยอดมากๆๆครับเสี่ย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ เป็นบุญตาที่ได้เห็นจริงๆๆเลยตรับผม....ยอดเยี่ยม..ยอดเยี่ยมครับผม.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ยินดีครับ ขอบคุณมากครับ  ยิงฟันยิ้ม

ใต้กล่องแดง กับในตู้ใบใหม่ที่ยังไม่ได้เลี่ยมครับพี่เอส  ยิงฟันยิ้ม

* 2010-07-03-allforlife02.jpg (45.01 KB, 600x456 - ดู 611 ครั้ง.)

* 2010-07-03-allforlife03.jpg (72.59 KB, 600x800 - ดู 643 ครั้ง.)
pra_san(ภะสรร)
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 07:43:39 PM »

งามๆๆทั้งนั้น
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 07:57:59 PM »

งามๆๆทั้งนั้น
nangkat
ไม่ล้มเจ้า ไม่เอาโจร
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 08:37:02 PM »

ไม่มีคำบรรยาย บอกได้คำเดียวสุดยอดมากครับพี่........ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

aody
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 09:22:42 PM »

สุดยอด ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 09:53:43 PM »

ไม่มีคำบรรยาย บอกได้คำเดียวสุดยอดมากครับพี่........ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

สุดยอด ตกใจ ตกใจ

bignaeng
Sr. Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 07:52:16 AM »

ตกใจ หลวงปู่คุ้มครองเรา เราคุ้มครองหลวงปู่  ยิ้มกว้างๆ  ที่สุดของ ของที่สุด จิงจริง ครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 08:20:05 AM »

ตกใจ หลวงปู่คุ้มครองเรา เราคุ้มครองหลวงปู่  ยิ้มกว้างๆ  ที่สุดของ ของที่สุด จิงจริง ครับ

เห็นด้วยเลยครับ ขอบคุณครับผม  ยิงฟันยิ้ม
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 11:23:01 AM »

ดวงใจเดียวกันเลยครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 04:42:08 PM »

ดวงใจเดียวกันเลยครับ

NUMMONT
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 06:08:50 AM »

ตกใจ พี่โอ๋แอบเก็บพระขุนแผนเลี่ยมทองไว้ด้วยเหรอครับ ตกใจ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 06:42:37 AM »

ตกใจ พี่โอ๋แอบเก็บพระขุนแผนเลี่ยมทองไว้ด้วยเหรอครับ ตกใจ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มงคลกลาง ชื่อดีนามไพเราะ เค้าว่าคงกระพันชาตรียิ่งนัก แต่ก็เต็มไปด้วยเมตตามหานิยมสุด ๆ กรุดัง ๆ เราก็ต้องมีกันบ้างครับ แหะ ๆ  ขอบคุณครับผม  ยิงฟันยิ้ม
tankhun
Newbie

เป็นคนดี

« ตอบ #33 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 01:38:19 PM »

ลูกพี่ เก็บหมดเลยแล้วน้องจะไปหาที่ใหนเนี๊ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 02:06:21 PM »

ลูกพี่ เก็บหมดเลยแล้วน้องจะไปหาที่ใหนเนี๊ย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ค่อย ๆ สะสมทีละเล็กทีละน้อย ทีละองค์สององค์ครับผม ตอนนี้ก็ยังพอมีครับแต่อาจจะสูงกว่าหลาย ๆ ปีที่ผ่านมาสักหน่อยเพราะวัตถุมงคลหลวงพ่อกวยมีจำนวนเท่าเดิม แต่ลูกศิษย์ลูกหาเพิ่มขึ้นทุกวัน ๆ ครับผม  ยิงฟันยิ้ม
dek-kk
Sr. Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 04:48:48 PM »

ตกใจ :oโหพี่โอ๋สุดยอดเลยครับ มีตู้เก่า ตู้ใหม่ด้วย

ถ้าบุกไปชมทั้งวันก็ดูไม่หมด คงต้องขอค้างคืน ยิงฟันยิ้ม แบบว่าบ้านไกลครับ จุมพิต
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 04:59:03 PM »

ตกใจ :oโหพี่โอ๋สุดยอดเลยครับ มีตู้เก่า ตู้ใหม่ด้วย
ถ้าบุกไปชมทั้งวันก็ดูไม่หมด คงต้องขอค้างคืน ยิงฟันยิ้ม แบบว่าบ้านไกลครับ จุมพิต

ย่อมได้ครับ แหะ ๆ เดี๋ยวเย็นนี้จะไปรับแหวน อิติ ที่ทำไว้ รอชมคืนนี้นะครับ ว่าจะสวยแค่ไหน  ยิ้มเท่ห์
vee
Jr. Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 06:46:23 PM »

:Dลูกผู้ชายตัวจริง ยิ้มกว้างๆ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 08:05:26 AM »

:Dลูกผู้ชายตัวจริง ยิ้มกว้างๆ
Pongwet K.
Administrator
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 09:21:30 AM »

....คุณโอ๋มีลงของตัดไม้ข่มนามไว้ก่อนด้วย .38 ซุปปอร์  แล้วใครเค้าจะกล้าละครับ....

เช่าพระดูที่พระ  ไม่ดูคนขาย  ขอให้พิมพ์มาตรฐาน  แท้ทุกสนาม  ก็พอแล้ว !!!!!
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์