ประวัติ หลวงพ่อปา วัดโบสถ์

(1/3) > >>

korn namapata:
ประวัติท่านเกือบจะสูญหายไปแล้ว มีหลายท่านในที่นี้ยังไม่เคยรู้ประวัติของท่าน
วันนี้ผมนำมาให้ศึกษากันครับ ;D

:D

วัตถุมงคลบ้างส่วนครับ

ต้องขอโทษอย่างสูง เหรียญชินราช เป็นเหรียญของ เจ้าคุณโต วัดสมุหประดิษฐาราม เสาไห้ สระบุรี ครับ

:'(

ตะกรุดนางคลอด(4ดอก)หลวงพ่อปาครับ ชุดนี้เป็นของหลวงพี่สั้น วัดโบสถ์ ถ่ายมาให้ชมกันครับชุดนี้เป็นชุดที่สมบูรณ์สุด
ชุดนี้ผมจีบหลวงพี่อยู่นาน หลวงพี่ไม่ยอมให้ เหอๆ
มีการลองยิงกันที่บ่อนไก่แล้วครับ แขวนคอไก่ดอกเดียวด้วยนะครับ ยิงไม่ออกครับ
 ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป