ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 27 เมษายน 2024, 04:30:08 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  รูปถ่ายเเละพระบูชาเเบบต่างๆ
| | |-+  ๑๑อีกหนึ่งในหัวใจ๑๑
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ๑๑อีกหนึ่งในหัวใจ๑๑  (อ่าน 5545 ครั้ง)
nop
Register Member
Jr. Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 02:41:51 PM »

สวยมากครับ
Nuttavude
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« ตอบ #21 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 03:25:48 PM »

สุดยอดมากครับ  แบบนี้สวยซึ้งจริง ๆ  ยิ้มเท่ห์
ขอบคุณพี่โอ๋ครับที่เข้าเยี่ยมชม ยิ้ม

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 03:39:37 PM »

สวยมากครับ
ขอบคุณ คุณ nop สวยตามสภาพครับ ยิ้ม

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
BANGLUANG
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 05:52:24 PM »

แบบนี้แจ่มไปเลยครับ  เจ๋ง ขยิบตา
Nawin.P
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 06:57:58 PM »

สวยมากครัยพี่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
tongn005
Administrator
Hero Member

singhakhakha@hotmail.com

« ตอบ #25 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 08:55:01 PM »

ยินดีด้วยจากใจ ขอให้มีความสุข ทุกอย่างสำเร็จดังใจหวังทุกประการ เดินทางไปไหนมาไหน หลวงปู่กวยคุ้มครองนะครับ ยิ้ม

อะปะจะคะ ปะจะคะอะ จะคะอะปะ คะอะปะจะ
Nuttavude
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 06:51:57 AM »

แบบนี้แจ่มไปเลยครับ  เจ๋ง ขยิบตา
ขอบคุณพี่เปี๊ยกครับ แจ่มกว่าเดิมเยอะเลยครับ ยิ้ม
สวยมากครัยพี่ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ขอบคุณคุณนาวินสำหรับคำชมครับ ยิ้ม
ยินดีด้วยจากใจ ขอให้มีความสุข ทุกอย่างสำเร็จดังใจหวังทุกประการ เดินทางไปไหนมาไหน หลวงปู่กวยคุ้มครองนะครับ ยิ้ม
ขอบคุณพี่ใหญ่ใจดี ขอให้เป็นที่พึ่งพาของน้องๆตลอดไปนะครับ...สาธุ ยิ้มกว้างๆ

หน้า: 1 [2] พิมพ์