ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 17 มิถุนายน 2024, 06:24:07 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เชิญบูชาล็อกเก็ตหลวงพ่อกวย บรรจุมวลสารพิเศษ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=8540.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  รูปถ่ายเเละพระบูชาเเบบต่างๆ
| | |-+  ชุดนี้แขวนอยู่ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนี้แขวนอยู่ครับ  (อ่าน 6079 ครั้ง)
nangkat
ไม่ล้มเจ้า ไม่เอาโจร
Register Member
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 06:55:00 PM »

ของดีๆทั้งนั้น ไปไหนไกล้ ไกลอุ่นใจดีครับ... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

somchai
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 07:23:30 PM »

ชอบซุ้มระฆังเถาวัลย์จังเลย  ตกใจ

ขอบคุณครับ พี่ พีพี ที่พี่ชอบ องค์นี้ผมได้มาเหมือนหลวงพ่อท่านเมตตาครับ (อยู่ในกอง)  ยิงฟันยิ้ม

ชุดใหญ่จริงๆ

ขอบคุณครับ ยังอยู่ในความใฝ่ฝันผมอีกหลายพิมพ์ครับ พี่  ยิงฟันยิ้ม

ของดีๆทั้งนั้น ไปไหนไกล้ ไกลอุ่นใจดีครับ... ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ครับ อุ่นใจครับ พี่ ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม
พ่อ น้องเอ๋ย
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 12:08:20 AM »

สุดยอดอีก1เสียงครับ ยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์