ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 30 เมษายน 2024, 09:50:49 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  ประเดิมชัย 2556
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประเดิมชัย 2556  (อ่าน 5366 ครั้ง)
paul tang
Register Member
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 10:25:07 AM »

เยี่ยม....ซู๊ดซู๊ดดดดด ยิงฟันยิ้ม
ถิรวุษิ
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 09:37:39 AM »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ มีอะไรมาก้แบ่งปันกันชมได้นะครับเว็บจะได้คึกคัก
 พี่เสริฐกับอ.วีคลังแสงใหญ่ ได้อะไรมา อารมณ์ดีๆ ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ ยิงฟันยิ้ม
 คุณถิรวุษิงานหลวงพ่อถ้าเจอกัน ผมมีของดีแบ่งให้แน่นอนครับ ยิ้ม
วันที่12 ผมติดอยู่เวรอีกแล้วครับพี่Nuttavude  ร้องไห้
Nuttavude
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 01:49:56 PM »

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ มีอะไรมาก้แบ่งปันกันชมได้นะครับเว็บจะได้คึกคัก
 พี่เสริฐกับอ.วีคลังแสงใหญ่ ได้อะไรมา อารมณ์ดีๆ ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ ยิงฟันยิ้ม
 คุณถิรวุษิงานหลวงพ่อถ้าเจอกัน ผมมีของดีแบ่งให้แน่นอนครับ ยิ้ม
วันที่12 ผมติดอยู่เวรอีกแล้วครับพี่Nuttavude  ร้องไห้
หน่วยข่าวกรองแจ้งว่าวันที่11ก่อนวันงานปีนี้จะจัด meeting ครั้งใหญ่ ยังงัยรอฟังข่าวอีกทีนะครับ ยิ้ม

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
อริยเวทย์
เสาะหา..เพราะศรัทธา....และสะสม
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 07:39:07 PM »

Meeting ศิษย์หลวงพ่อ....เยี่ยมเลยครับ
อยากเจอ..พบปะ พี่ๆเพื่อนๆอยากไปครับ....ไม่ทราบเวลาไหนครับพี่ Nuttavude พอดีอยู่ไกลครับ

ยิ่งให้....ยิ่งได้
Nuttavude
Hero Member

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 09:37:25 PM »

Meeting ศิษย์หลวงพ่อ....เยี่ยมเลยครับ
อยากเจอ..พบปะ พี่ๆเพื่อนๆอยากไปครับ....ไม่ทราบเวลาไหนครับพี่ Nuttavude พอดีอยู่ไกลครับ
ปกติเย็นวันที่11 จะมีพบปะสังสรรค์กันแล้วกลางคืนก็ไปค้างต่อที่วัด เดี๋ยวใกล้ๆท่านเว็ปมาสเตอร์คงแจ้งให้ทราบครับ  ยิ้มเท่ห์

"เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่ เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย"
หน้า: 1 [2] พิมพ์