ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 27 เมษายน 2024, 05:28:50 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  เรื่องเล่าและประสบการณ์
| | |-+  ประสพการณ์ในความฝัน 23 พย 2556
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพการณ์ในความฝัน 23 พย 2556  (อ่าน 3365 ครั้ง)
บุญญาธิการ
Register Member
Sr. Member

« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2013, 11:34:22 AM »

ช่วงนี้่ผมคิดว่าทำอะไรไม่ค่อยคล่องตัวสักเท่าไร เลยคิดว่าดวงอาจจะตก ในจิตใจผมขอพึ่งบารมีหลวงพ่อกวย อยู่ตลอดเวลาครับ กลางคืนฝัน ครับว่าได้ไปร่วมพิธีอะไรซักอย่าง ที่มีศิษย์หลวงพ่อกวย จัดขึ้นครับ ในฝัน กำลังจะพบกับศิษย์ ซึ่งผมไม่รู้จักเลย แต่เค้าก็ยินดีต้อนรับ พาไปขึ้นเรือลำนึงใหญ่มาก ซึ่งก่อนขึ้น ก็พบศิษย์หลวงพ่อ เป็นผู้หญิง2คน เค้าทักทายผม เค้าถามผมว่าไม่มีทองมากเหรอ เค้าต้องเตรียมทองมากันเองด้วยน่ะ (ในฝัน) ผมก็ตอบไปว่าไม่มีไม่เป็นไร ตัวเป็นทองอยู่แล้ว 2คนนั้นก็ยิ้มๆ พอขึ้นไปในเรือ ทางศิษย์ ก็เชิญให้นั่งลง อยู่ๆ ก็ดูในมือ มีทองหลายแผ่นเลยครับอยู่ในมือ ผมก็พูดดังๆ ว่าเมื่อกี้ยังไม่มีเลย หลวงพ่อกวย ให้แผ่นทองมาทำพิธี ลูกศิษย์ หลายคนก็ยิ้มๆ ไม่ได้พูดอะไร ตัวผมเอง รู้สึกปิติ ครับ เหมือนกับ ตอนที่หลวงพ่อกวย ท่านมาหา ครั้งแรกๆ ที่รู้จักและนับถือท่าน ทำให้มีกำลังใจขึ้นอีกเยอะครับ !!!!!! (เป็นแค่ความฝันน่ะครับ) รู้สึกดี ผมถือเป็นประสพการณ์ ดีๆ ของผมครับ ....ขอบารมีหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม คุ้มครอง และรวยๆ เฮงๆ น่ะครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์