ผ้ายันต์แดงหลวงพ่อเฒ่า ตามแบบฉบับของผม (11ตัวแกะมาเหลือเท่าเนี้ย)

(1/8) > >>

tepbangbo:
สภาพอยู่ในกรอบพลาสติกก่อนแกะ

tepbangbo:
ผมตัดสินใจแกะออกมาเนื่องจากกรอบแตก และมีผงผ้าเกาะอยู่ตามขอบ แกะออกมาเป็นอย่างที่เห็นครับ เสียดายมากๆ :( :( :(

tepbangbo:
ทุกท่านเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับ

tepbangbo:
ผมลองเอาไม้บรรทัดวัด ความยาวของตาราง 2 ซ.ม. ความกว้าง ความยามด้านใหนประติบประต่อไม่ออกครับ ดูกันเอาเอง ผมพยายามดูตัวอักษรมองเห็นเลื่อนลางมากครับ

tongn005:
เสียดายเห็นรอยจารไม่ได้ ขอเศษผมบ้างสักตัวนะพี่เทพ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป