ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 28 เมษายน 2024, 10:47:50 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การบริจาคเงินเข้าวัดโฆสิตาราม (สำคัญโปรดอ่าน) http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=204.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  เหรียญ รูปหล่อ พระเนื้อโลหะ
| | |-+  เหรียญหนุมาน-ประสบการณ์ถูกฟันคอ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหนุมาน-ประสบการณ์ถูกฟันคอ  (อ่าน 22144 ครั้ง)
needful
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 10:42:27 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกันครับ
-คุณต้อม ครับ...นำออกมาโชว์พี่น้องได้เลย ของดีๆทั้งนั้น..ท่านเจ้าสำนัก..มีอีกเพียบ..รู้นะ...อิๆๆๆ

-เรื่อผ้ายันต์ของ ลพ.เจ้ย...ยอมรับครับ สุดยอดจริงๆ....คุณกั๊มม อย่าช้านะ ไม่ลองไม่รู้...คุณต้อม จอมเจ้าสำนักยืนยันแล้ว...ไม่น่าเชื่อว่าของท่านเหนียวอย่างเดียวซะเมื่อไร เมตตามหานิยมสูงมากๆๆๆๆ

เดี๋ยวผ้ายันต์ หลวงพ่อเจ้ย ผมจะเก็บไว้ลองงาน Thai metalex ที่ ไบเทค บางนา เดือนหน้าครับพี่ อยู่ในมือละ อุ่นใจละ  ยิงฟันยิ้ม

ป.ล. มีอะไรดีๆอย่าลืมบอกน้องนะครับพี่ ขอเวลาเก็บเงินแป๊ปนึง

สิ่งที่น่ากลัวคือ
ความเห็น ที่กลายเป็น ความเชื่อ
ความเชื่อ ที่กลายเป็น ความจริง
และ ความจริงที่แท้จริง ถูกปกปิดให้ลืมไป
lavar_181
Register Member
Sr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 01:55:02 PM »

ผ้ายันต์หลวงพ่อเจ้ยที่ผมแบ่งจากพี่มาเรื่องเมตตาสุดยอดครับแต่เรื่องเหนียวผมยังเสียวไม่อยากมีประสพการณ์ เอาแค่เมตตาผมก็พอใจแล้วครับ
gnoa
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 03:19:56 PM »

สุดยอดครับ ที่ว่าหายาก ผมยังเจออยู่เลยครับ แต่แพงมากๆ ครึ่งหมื่นกว่าๆ แต่เหรียญยังใหม่กริบเลยครับส่องมาแล้วแท้ชัวร์ใส่อยู่ในซองพลาสติกแบบแห้งกรอบเลยครับแถวบางกะปิ

* DSC00556.jpg (112.94 KB, 490x653 - ดู 960 ครั้ง.)

* DSC00554.jpg (126.95 KB, 490x653 - ดู 971 ครั้ง.)

* DSC00557.jpg (101.26 KB, 490x653 - ดู 1041 ครั้ง.)

* DSC00530.jpg (123.11 KB, 490x653 - ดู 964 ครั้ง.)
iamjun
Sr. Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 09:55:50 PM »

สวัสดีครับพี่อู๊ด  แวะมาชมของดีครับ  ยิ้ม
สำนักจันทร์
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 11:56:15 PM »

เอางั้นเลยหรอครับคุณ needful เดี๋ยวบู๊ทอื่นเขาไม่มีคนเข้าอย่างงี๊แย่เลย ยิงฟันยิ้ม

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
MyMusic
Hero Member

MyMusic

« ตอบ #25 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 01:20:13 AM »

-ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายครับ คุณ nopadol  ,iamjun  ,gnoa  ,lavar_181 ,สังขวานร   ท่านเจ้าสำนักsamnakjan....และน้องกั๊ม ที่น่ารักจอมบุกพันธุ์ใหม่...ขอให้กิจการ ธุรกิจที่คิดไว้สัมฤทธิ์ผลมากๆ  ขอให้ท่าน ลพ.กวย, ลพ.เจ้ย ปกป้องคุ้มครอง...กิจการที่คิดไว้สำเร็จท่านประการ....มีประสบการณ์ดีๆแบ่งปันพี่ๆให้ทราบด้วย....

ต้องยอมเสีย  ก่อนที่จะได้..
needful
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 02:09:56 PM »

เอางั้นเลยหรอครับคุณ needful เดี๋ยวบู๊ทอื่นเขาไม่มีคนเข้าอย่างงี๊แย่เลย ยิงฟันยิ้ม

ถ้าเป็นอย่างนั้นก็ดีสิครับจะได้เก็บตังค์ไปบุกบ้านพี่อู๊ดอีก  ยิงฟันยิ้ม

-ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายครับ คุณ nopadol  ,iamjun  ,gnoa  ,lavar_181 ,สังขวานร   ท่านเจ้าสำนักsamnakjan....และน้องกั๊ม ที่น่ารักจอมบุกพันธุ์ใหม่...ขอให้กิจการ ธุรกิจที่คิดไว้สัมฤทธิ์ผลมากๆ  ขอให้ท่าน ลพ.กวย, ลพ.เจ้ย ปกป้องคุ้มครอง...กิจการที่คิดไว้สำเร็จท่านประการ....มีประสบการณ์ดีๆแบ่งปันพี่ๆให้ทราบด้วย....

เช่นกันครับพี่อู๊ด Project พี่ก็ใช่ย่อยถ้างานนี้ผ่านสงสัยพี่ต้องซื้อ ตู้เสื้อผ้ามาเก็บเงินแล้วละ ผมไม่มีส่วนได้เสีย ยังแอบลุ้นด้วยเลยครับ อีกหน่อยผมต้อง เรียก เสี่ยอู๊ดแล้วใช่มั๊ยครับ  ยิงฟันยิ้ม

ขอบารมีหลวงพ่อ ประทานพร ให้ศิษย์ ทุกคน อย่าอด อย่าอยาก อย่ายาก อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าเขา

สิ่งที่น่ากลัวคือ
ความเห็น ที่กลายเป็น ความเชื่อ
ความเชื่อ ที่กลายเป็น ความจริง
และ ความจริงที่แท้จริง ถูกปกปิดให้ลืมไป
MyMusic
Hero Member

MyMusic

« ตอบ #27 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 02:30:19 PM »

-ขอบคุณมากกั๊ม.. เช่นกันนะน้องชาย...

ต้องยอมเสีย  ก่อนที่จะได้..
iamjun
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 04:58:09 PM »

ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครอง ให้ประสพความสำเร็จทุกท่านน่ะครับ  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์