ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 24 เมษายน 2024, 05:18:50 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  !! ดิจิตอลไม่อยู่ใช้มือถือแทนก่อน หนุมาน ครับ !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! ดิจิตอลไม่อยู่ใช้มือถือแทนก่อน หนุมาน ครับ !!  (อ่าน 10291 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Register Member
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:33:35 PM »

เหลืองอร่าม..
น่าอัดมากครับ... ยิงฟันยิ้ม

อัดพระหรือคนคล้องครับ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:34:14 PM »

ผจก.ดุจังนะ..
เฉพาะคล้องหลังหนุมานครับ ไม่รู้เป็นอะไร  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:35:12 PM »

กล้องไม่อยู่ใช้มือถือถ่ายแทน แหะ ๆ ไม่ได้โพสหลายวันอกจะแตกตาย ไม่ชัดก็อยากโชว์  ยิงฟันยิ้ม องค์นี้คล้องทีไร มีเรื่องอัดกับคนที่ทำงานทุกที ต้องคล้องไปเที่ยวครับ ไปทำงานคล้องจตุรพิธแทน   ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ถ้าคนที่ทำงานคล้องหนุมาณเหมือนกันล่ะครับเสี่ย จะเกิดอะไรขึ้น  ยิงฟันยิ้ม

แบบนั้นก็ถือว่าเสมอกันในเรื่องพุทธคุณ ทีนี้ต้องมาว่ากันเรื่องตำแหน่งหน้าที่ แทนหล่ะครับ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:35:57 PM »

สุดยอดเลยครับ หนุมานชานสมร

พระหลวงพ่อแน่นอนครับ คล้องเดี่ยวผมไม่เคยลังเลหรือสงสัยเลยครับ  ยิ้มเท่ห์
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:36:59 PM »

สวยๆแบบเนี้ยถึงจะน่าสนครับ แหะๆ ยิงฟันยิ้ม

ไม่ใช่เข็มนะป๋าจะมาสน อิอิ  ยิงฟันยิ้ม ขอบคุณครับ ของป๋าก็สวยใช่ย่อย  ยิ้มเท่ห์
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:37:24 PM »

ยิ้มกว้างๆ        ทองสวย........พระมองไม่เห็น......ชอบๆๆๆๆๆๆๆครับ ยิ้มกว้างๆ

สลึงแบบโป่ง ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:37:53 PM »

ยิงฟันยิ้ม มาชมด้วยคนครับพี่โอ๋ หนุมานโผ้มก็ช๊อบบชอบบบ.... ยิงฟันยิ้ม

แหะ ๆ ชอบเหมือนเดียวกันเป๊ะ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:38:44 PM »

ตอนนี้ผมเลิกห้อยเหรียญหลังหนุมาน แล้วครับ ห้อยที่ไร ใจร้อนทุกที อยากมีเรื่อง (โดยเฉพาะกับเมีย ยิงฟันยิ้ม)

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ ผมคล้องไปที่ทำงานไม่ได้นะครับ ต้องคล้องไปเที่ยว  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:39:39 PM »

แบบนี้ค่อยสมฐานะเสี่ยโอ๋หน่อย  ยิงฟันยิ้ม

พระใช่ไหมครับพี่ แหะๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:40:41 PM »

ระวังคนงานพกมีดหมอนะครับ..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เข้าทางเลยครับ ยึดสถานเดียว เพราะมีข้อบังคับการทำงานเรื่องห้ามพกพาอาวุธ หรือสิ่งที่ใช้เป็นอาวุธได้ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:41:18 PM »

เข้ามาชมครับ ผมชอบครับเหรียญหนุมานและก็ห้อยคออยู่เป็นประจำ

ดุเดือดดีครับ รุ่นนี้ ชอบ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:41:54 PM »

ขนาดใช้มือถือถ่าย  ยังสวยเลย ยิงฟันยิ้ม

ว่าไปนั่น ยิ้มเท่ห์

อยู่ใกล้ ๆ จะแบ่งสักองค์ครับ  ยิ้มเท่ห์

ว่าไปนั่น  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:42:45 PM »

งั้นเอามาให้ผมห้อยก็ได้นะครับ ยิงฟันยิ้ม

เวลาไปเที่ยวเสาร์-อาทิตย์ผมก็ไม่มีคล้องสิ ไม่งั้นก็พอได้อยู่ครับ แหะๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:43:28 PM »

ผิดกับผมเลยครับพี่โอ๋..ผมคล้องเหรียญหนุมานไม่เคยมีเรื่องเลยครับ ;Dเพราะฉะนั้น..อิอิอิ .. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม...เอามาให้ผมคล้องเหอะนะพี่โอ๋............... จุมพิต จุมพิต :-*ทองซ๊วย....สวย...เนอะ จุมพิต

ไว้มาห้วยกรดเดี๋ยวหาให้ครับ (เรื่องอ่ะ) แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:44:05 PM »

แหม เหลือง อะ-หล่าม ทั้งทอง ทั้งหลวงพ่อ เลยนิเสี่ยนิ น่าอิจฉาจังวุ๊ย... จุมพิต... ยิงฟันยิ้ม

หลวงพ่อออกซีดหน่อยครับพี่หมอ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 07:45:21 PM »

แหม เหลือง อะ-หล่าม ทั้งทอง ทั้งหลวงพ่อ เลยนิเสี่ยนิ น่าอิจฉาจังวุ๊ย... จุมพิต... ยิงฟันยิ้ม

หายใจเข้าพุท หายใจออกโธ ครับพี่หมอ งานนี้

แหะ ๆ ผู้กองมีติดกายน่าอิจฉากว่าครับ  ยิงฟันยิ้ม
mungon
Full Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 08:27:25 PM »

อัดพระหรือคนคล้องครับ  ยิงฟันยิ้ม

อัดคนคล้องสิครับ อาศัยจังหวะตอนไปเที่ยว
พอสลบไสล เราก็ถอดสร้อยออก เอาทองไปขาย ส่วนพระเก็บไว้.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 09:03:03 PM »

อัดคนคล้องสิครับ อาศัยจังหวะตอนไปเที่ยว
พอสลบไสล เราก็ถอดสร้อยออก เอาทองไปขาย ส่วนพระเก็บไว้.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กึ๋ย ๆ .... เค้ามีลูกนา แหะ ยิงฟันยิ้ม
ballyhouse2
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 09:25:17 PM »

ได้มาสีสิบแบ่งน้องสีสิบหาได้ไหมน้องชอบ ยิ้มเท่ห์
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 09:29:03 PM »

ได้มาสีสิบแบ่งน้องสีสิบหาได้ไหมน้องชอบ ยิ้มเท่ห์
ย่อมได้ครับ แต่ต้องซื้อปีที่แล้วนะจ้ะ  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์