ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 26 เมษายน 2024, 06:43:01 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การใช้งานกระดานสนทนา และวิธีการโพสรูป หรือไฟล์ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=40.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  !! ดิจิตอลไม่อยู่ใช้มือถือแทนก่อน หนุมาน ครับ !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! ดิจิตอลไม่อยู่ใช้มือถือแทนก่อน หนุมาน ครับ !!  (อ่าน 10293 ครั้ง)
sompawasee
Register Member
Full Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008, 10:05:15 PM »

ได้มาสีสิบแบ่งน้องสีสิบหาได้ไหมน้องชอบ ยิ้มเท่ห์
  ของพี่เก็บไว้เยอะว่างๆ..ลงให้ชมบ้างนะครับ.. ยิงฟันยิ้ม
1_MAN_U
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 01:35:18 AM »

ยิ้มกว้างๆ        ทองสวย........พระมองไม่เห็น......ชอบๆๆๆๆๆๆๆครับ ยิ้มกว้างๆ

สลึงแบบโป่ง ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม

งั้นผม ให้ ราคา ห้าสิบสตางค์ อย่างโปร่ง โอเค ป่ะ คุณโอ๋  อิอิอิอิ  พร้อมพระ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม พร้อม แถม ผ้ายันต์ พัดโบกที่ผมสร้างถวาย หลวงปู่กวย ด้วย อีก 1 ผืน  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์

หลวงปู่กวยพูดกับศิษย์ "จะให้กูทิ้งพวกมึงไปได้ยังงัย"
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 05:55:41 AM »

ได้มาสีสิบแบ่งน้องสีสิบหาได้ไหมน้องชอบ ยิ้มเท่ห์
  ของพี่เก็บไว้เยอะว่างๆ..ลงให้ชมบ้างนะครับ.. ยิงฟันยิ้ม
ผมหรือบอลครับ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008, 05:56:35 AM »

ยิ้มกว้างๆ        ทองสวย........พระมองไม่เห็น......ชอบๆๆๆๆๆๆๆครับ ยิ้มกว้างๆ

สลึงแบบโป่ง ๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม

งั้นผม ให้ ราคา ห้าสิบสตางค์ อย่างโปร่ง โอเค ป่ะ คุณโอ๋  อิอิอิอิ  พร้อมพระ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม พร้อม แถม ผ้ายันต์ พัดโบกที่ผมสร้างถวาย หลวงปู่กวย ด้วย อีก 1 ผืน  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์

กึ๋ย..โป่งแบบนี้หายากขอเก็บไว้ก่อนนะครับ แหะๆ  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์