ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 28 มีนาคม 2024, 10:43:39 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เชิญบูชาล็อกเก็ตหลวงพ่อกวย บรรจุมวลสารพิเศษ http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=8540.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  เหรียญ รูปหล่อ พระเนื้อโลหะ
| | |-+  !! ครบเครื่องแบบนี้ ต้องบูชาติดตัวครับ !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! ครบเครื่องแบบนี้ ต้องบูชาติดตัวครับ !!  (อ่าน 10203 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Register Member
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #40 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 02:12:36 PM »

เหรียญหนุมานเลี่ยมทองแบบพี่โอ๋ แพงมัย ราคาอยู่ประมาณเท่าไหรครับพี่ จะได้เตรียมตังค์ถูก  ยิ้มกว้างๆ

เลี่ยมมา 7.6 กรัมครับ x 920 = 6,992.- บาทครับ ค่าแรงอีก 300 บาท

;)เด็ดๆๆๆทั้งนั้นเลยครับ ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

มีเยอะเลยนะครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

แบ่งกันดูครับ  ยิงฟันยิ้ม
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 02:18:14 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พี่ม่อนคุ้น ๆ องค์ไหนบ้างไหมครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม ด้านหลังเหรียญวัดเขาใหญ่ รอยบุ๋มคุ้นตามากครับผม
คลับคล้ายคลับคลาว่าจะเคยเห็นที่ไหนมาก่อน  ฮืม  ยิงฟันยิ้ม

ท่านมาหาเจ้าของครับส่วนหลวงพ่อโมท่านเดินทางไปแล้วนะครับ เดี๋ยวคงถึง ยิงฟันยิ้ม

ขอแจมด้วยครับ ชุดเนื้อผง-ดินครับ เล็กๆน้อยๆ ครบเครื่องไหมครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ยอดเยี่ยมครับ  ยิงฟันยิ้ม

เหรียญล่าสุดเป็นองค์ที่ ๒๑  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สาธุ ๆ แหะๆ  ยิงฟันยิ้ม

numnim4
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 06:27:48 PM »

สวยมากๆเลยนะครับพี่โอ๋..(เสี่ย) ;Dผมยังไม่มีเหรียญจตุรพิธเลยอ่ะครับ จุมพิต

นโม วิมุตฺตานํ    นโม วิมุตฺติยา      ขอนอบน้อมแด่ท่านผู้หลุดพ้นแล้ว ขอนอบน้อมแด่วิมุตติธรรมของท่านผู้หลุดพ้นแล้ว
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 06:50:14 PM »

สวยมากๆเลยนะครับพี่โอ๋..(เสี่ย) ;Dผมยังไม่มีเหรียญจตุรพิธเลยอ่ะครับ จุมพิต

ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะครับ ได้ยินว่า องค์ทางเหนือสวยมากเลยนะครับ ฮี่ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
คางเครา
Hero Member

« ตอบ #44 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 08:17:14 PM »

เตรียมไว้ให้ลูกเขยองค์เดียว
แต่ที่เหลือ ไว้แจกลูกสะใภ้..แน่เลย

เขามีส่วนเลวบ้าง ข่างหัวเขา  จงเลือกเอาส่วนดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ แก่โลกบ้าง ยังน่าดู  ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008, 09:13:29 PM »

เตรียมไว้ให้ลูกเขยองค์เดียว
แต่ที่เหลือ ไว้แจกลูกสะใภ้..แน่เลย

ไม่รู้ลูกชาย กับลูกเขยใครจะโชคดีกว่ากันครับพี่  แหะๆ  ยิงฟันยิ้ม
saksit
Full Member

« ตอบ #46 เมื่อ: 01 มีนาคม 2008, 08:01:20 PM »

เยอะจริงๆ ครับ คุณโอ๋  ยิงฟันยิ้ม

บารมีหลวงพ่อ ช่วยเกื้อหนุน อาชีพการงาน การเงิน
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 02 มีนาคม 2008, 08:55:20 PM »

เยอะจริงๆ ครับ คุณโอ๋  ยิงฟันยิ้ม

ของรักครับ   ยิงฟันยิ้ม
dondindum
Sr. Member

« ตอบ #48 เมื่อ: 21 มีนาคม 2008, 01:19:08 PM »

สุดยอดเลยครับพี่
sombia
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 22 มีนาคม 2008, 04:12:34 PM »

ถ้าคิดเป็นราคารวมทั้งหมดแล้วซื้อทีเดียวคงต้อขายบ้านกันแล้วละครับคราวนี้
ATSAKORN
Hero Member

ขอความศรัทธาหลวงพ่อกวยอยู่กับทุกท่าน

« ตอบ #50 เมื่อ: 30 มีนาคม 2008, 10:34:19 PM »

นั่นสินะ....น่าจะต้องขายที่นากะไอ้ทุย...ซื้อกะเขาบ้าง ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์