ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 01 พฤษภาคม 2024, 05:53:38 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  ทั่วไทย
| |-+  โชว์วัตถุมงคลสายหลวงพ่อเฒ่า หลวงพ่อศรี
| | |-+  ข่าวดี ข่าวร้าย เนื้อแร่ วัดคังคาว
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดี ข่าวร้าย เนื้อแร่ วัดคังคาว  (อ่าน 4921 ครั้ง)
สำนักจันทร์
Register Member
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 10:38:23 PM »

ยังไม่เจอเหมือนเดิมครับคุณพีพี น้องกัมป์ คุณวา จุดธูปบอกหลวงพ่อแล้วครับเดี๋ยวคงเจอครับ

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008, 12:43:34 AM »

เอาใจช่วยครับ หนูคาบ แมวตะปบไปหรือเปล่าครับ  ยิ้มเท่ห์
somchit
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008, 08:51:58 AM »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม เอาใจช่วยอีกคนครับ ท่านคงไม่ไปไหนหลอกครับ ผมว่าอยู่กับคุณนั่นแหละใจเย็นๆ เดี๋ยวก็เห็นเอง ท่านคงบังตาคุณไว้ ผมเคยถ่ายรูปของหลวงพ่อ ด้วยมือถือเพื่อจะตั้งไว้เป็นภาพหน้าจอ พอถ่ายเสร็จ คุณเชื่อไหมว่า มือถือบอกว่ากล้องขัดข้องภาพก็ไม่มาค้างเลย ต้องจุดธูปบอกหลวงพ่อ ใจไม่ดีเหมือนคุณเลย แต่ประมาณซัก 30 นาทีได้ จู่ๆก็ใช้ได้ตามปกติ มันเหลือเชื่อจริงๆ เดี่ยวท่านก็มาให้เห็นเอง เชื่อเถอะ ผมเป็นกำลังใจให้ครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
สำนักจันทร์
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008, 09:40:45 AM »

ถ้าเป็นอย่างที่พี่โอ๋ว่าก็ไม่มาแล้วละครับสงสัย
ขอบคุณกำลังใจคุณสมชิตครับ

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
lavar_181
Sr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 13 เมษายน 2008, 11:58:47 PM »

เจอรึยังครับพี่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Engineer
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 07:44:31 PM »

ใจเย็นๆๆครับถ้าของๆเราถึงอย่างไรก็เป็นของเรา
สำนักจันทร์
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 10:27:39 PM »

ทำใจได้แล้วครับอย่างไงก็ไม่เจอ ร้องไห้
   ขอบคุณในน้ำใจทุกท่าน คิดในแง่ดีอย่างน้อยก็ยังเหลือภาพไว้ชมครับ จริงไหมครับ

หน้า: 1 [2] พิมพ์