ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 28 มีนาคม 2024, 08:34:18 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การบริจาคเงินเข้าวัดโฆสิตาราม (สำคัญโปรดอ่าน) http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=204.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วิธีการดูพระเครื่อง เเท้-เก๊ ของหลวงพ่อกวย
| |-+  เหรียญ รูปหล่อ พระเนื้อโลหะ
| | |-+  หนุมานกะไหล่ทอง ผมไม่เก๊
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานกะไหล่ทอง ผมไม่เก๊  (อ่าน 41787 ครั้ง)
โยมโอ่ง
Register Member
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 10:48:07 AM »

ครับ คุณ สมศักดิ์ พวกเรา พี่ๆน้องๆ มีอะไร ก็ช่วยกันนำเสนอ ครับ จะได้ไม่โดน ไง  ยิงฟันยิ้ม
เยี่ยมเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
visitpol
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2008, 10:56:16 AM »

สวยๆทั้งนั้น ขอบคุณครับที่นำเสนอรูปหลายๆมุมมองให้ศึกษากับลูกศิษย์หลวงพ่อครับ
จะได้มีภูมิในการเช่าหาวัตถุมงคลหลวงพ่อครับ ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ ยิ้ม
สำนักจันทร์
Hero Member

สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008, 10:43:27 PM »

ยอดเยี่ยมศึกษาครับยอดๆ

ศรัทธาในหลวงพ่อ กับ ศรัทธาในวัตถุมงคลหลวงพ่อ เหมือน หรือ ต่าง
nangkat
ไม่ล้มเจ้า ไม่เอาโจร
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 09 กันยายน 2008, 11:54:46 AM »

สุดยอดวิทยาทานอีกแล้ว.ขอบคุณมากครับ  ทำเหรียญเขาใหญ่ต่อเลยพี่.. ยิ้ม

หน้า: 1 [2] พิมพ์