ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 28 มีนาคม 2024, 05:13:56 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: รวมภาพวันงานกฐิน 9 พ.ย. 2551 http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=7221.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  เพื่อการกุศล
| |-+  เช่า-บูชา-บริจาค-ประมูล เพื่อการกุศล
| | |-+  ขอเชิญทำบุญล็อกเก็ตหลวงปู่กวยบรรจุมวลสารพิเศษ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญทำบุญล็อกเก็ตหลวงปู่กวยบรรจุมวลสารพิเศษ  (อ่าน 66455 ครั้ง)
fluke.
Register Member
Hero Member

« ตอบ #100 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 06:58:05 PM »

สวยมากครับคุณฟลุ๊ค  ยิงฟันยิ้ม
  ยิงฟันยิ้ม ขอบคุณมากครับพี่ธวัชชัย ... ยิงฟันยิ้ม
คุณฟลุ๊ค ไปทำที่ไหนมาสวยมากเลย ขอพี่เหอะ....  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ
  ยิงฟันยิ้ม ขากลับจากวัดหลวงพ่อ ผมเจอร้านใส่กรอบพระที่หมอชิตครับ เค้าเลยใส่กรอบอะครีลิคแบบนี้ให้น่ะครับ ... แหมๆ วันงานหลวงพ่อ พี่แจ๊คกี้กับพี่ธวัชชัย (ขอพาดพิงนะครับ แหะๆ) ได้ของดีกลับบ้านเยอะเหมือนกันนะครับ อิอิ.... ยิงฟันยิ้ม
พรบารมีสามสิบทัศ
Full Member

คนโง่มีใจอยู่ที่สมบัติ คนฉลาดมีบุญสมบัติอยู่ที่ใจ

« ตอบ #101 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 08:28:22 AM »

ไม่ทราบว่าล็อกเก็ตกรรมการจะได้เมี่อไรครับ

ใจเร่าร้อนเป็นคน ใจกังวลเป็นผีบ้า ใจกล้าเป็นนักรบ ใจสงบเป็นนักปราชญ์ ใจฉลาดเป็นบัณฑิต ใจไม่ยึดติดเป็นนิพาน
พรบารมีสามสิบทัศ
Full Member

คนโง่มีใจอยู่ที่สมบัติ คนฉลาดมีบุญสมบัติอยู่ที่ใจ

« ตอบ #102 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 08:30:05 AM »

โทษทีไม่ได้ดูเจอกระทู้ลงชื่อแล้วครับ.....ขอบคุณครับ

ใจเร่าร้อนเป็นคน ใจกังวลเป็นผีบ้า ใจกล้าเป็นนักรบ ใจสงบเป็นนักปราชญ์ ใจฉลาดเป็นบัณฑิต ใจไม่ยึดติดเป็นนิพาน
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์