ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน 24 เมษายน 2024, 01:23:43 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: การบริจาคเงินเข้าวัดโฆสิตาราม (สำคัญโปรดอ่าน) http://www.watkositaram.com/forum/index.php?topic=204.0

+  กระดานสนทนา วัดโฆสิตาราม (บ้านแค) จ.ชัยนาท
|-+  วัดโฆสิตาราม
| |-+  โชว์วัตถุมงคลหลวงพ่อกวย
| | |-+  !! ใครช่วยแบ่งผมสัก 3 เหรียญทีครับจะได้ครบชุด !!
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !! ใครช่วยแบ่งผมสัก 3 เหรียญทีครับจะได้ครบชุด !!  (อ่าน 6601 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Register Member
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 09:58:22 PM »

ยิงฟันยิ้ม      มี9เหรียญเอาไปทั้งหมดเลยครับ ยิงฟันยิ้ม
จัดมาครับป๋า  จุมพิต  จุมพิต
eakartcom
Jr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 09:02:06 AM »

โอ้ย..หายใจไม่ออกพี่โอ๋
เหรียญเดียวผมยังหาไม่ได้เลย ร้องไห้
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 10:57:15 AM »

เหรียญเดียวผมยังหาไม่ได้เลย ร้องไห้

ขอหลวงพ่อกวยครับ ไม่นานเดี๋ยวได้แน่ ๆ ลองคล้องเหรียญจตุรพิธหลวงพ่อกวยแบบเดี่ยว ๆ จะรู้ว่าดีอย่างไร เบื้องต้นตั้งธงไว่ก่อนเลยว่าต้องการเหรียญหรือพระรุ่นไหนจากนั้น เช็คราคาคร่าว ๆ จากเวปที่ปิดราคาไปแล้วหลาย ๆ เวป สอบถามหลาย ๆ คน ว่าควรเช่าหาที่เท่าไหร่ รวบรวมเงินหรือมีแล้วก็บุกเลยครับ  ยิ้มเท่ห์
eakartcom
Jr. Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 11:07:09 AM »

ขอหลวงพ่อกวยครับ ไม่นานเดี๋ยวได้แน่ ๆ ลองคล้องเหรียญจตุรพิธหลวงพ่อกวยแบบเดี่ยว ๆ จะรู้ว่าดีอย่างไร เบื้องต้นตั้งธงไว่ก่อนเลยว่าต้องการเหรียญหรือพระรุ่นไหนจากนั้น เช็คราคาคร่าว ๆ จากเวปที่ปิดราคาไปแล้วหลาย ๆ เวป สอบถามหลาย ๆ คน ว่าควรเช่าหาที่เท่าไหร่ รวบรวมเงินหรือมีแล้วก็บุกเลยครับ  ยิ้มเท่ห์

จริงแท้อย่างที่พี่โอ๋ เคยกล่าวไว้ว่า..อยากได้พระเครื่องหลวงพ่อ ต้องขอท่านครับ
ตอนนี้ก็ได้จริงๆ แล้วครับ หลวงพ่อรับรู้จริงครับ และได้พี่ๆ ที่นี้คอยแนะนำแนวทาง การศึกษาอย่างถูกทาง อุ่นใจเยอะเลยครับว่าได้ของแท้ไว้บูชาแน่ๆ ครับ
KOB MCOT
Sr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 02:28:40 PM »

สุดยอดครับ.อยากได้หลวงพ่อแพเช่นเดียวกันครับ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 02:43:11 PM »

ขอบคุณครับ ขอให้หลวงพ่อมาหาเร็ว ๆ นะครับ  ยิ้มเท่ห์
EakLookNam
Hero Member

....พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา....

« ตอบ #26 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009, 05:29:13 PM »

ยิ้มกว้างๆ เข้ามาชมครับ ผมตาลายไปหมดเลยครับคุณโอ๋ ขอให้สมหวังเร็วๆๆนะครับ ยินดีด้วยครับผม  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009, 06:24:43 PM »

ยิ้มกว้างๆ เข้ามาชมครับ ผมตาลายไปหมดเลยครับคุณโอ๋ ขอให้สมหวังเร็วๆๆนะครับ ยินดีด้วยครับผม  ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ได้แล้วครับ เหลือหลวงพ่อแพอีกเหรียญกำลังลุ้นอยู่ครับ แหะ ๆ  ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 [2] พิมพ์